Reactions
307
MR
0.026
Video Đón Tết Trên Rừng ở post mới nhất mời bạn xem, bảo đảm trải nghiệm mới lạ chưa ai trải nghiệm

https://mmo4me.com/threads/topic-video-giai-tri.385586/page-2#post-6789810

Mỗi ngày trôi qua hẳn mỗi người trải qua nhiều cảm xúc. nhưng hầu hết chúng ta đều có nhu cầu về giải trí sau một ngày làm việc mệt mỏi.
topic này lập ra để chia sẽ nhưng video giải trí, thể loại HÀNH TRÌNH KHÁM PHÁ, khám phá, săn bắt, Bắt Cá Sấu Bằng Tay Không, Bắt Ong Ruồi Bằng Bô Xe Máy, Tìm Cây Nắp Ấm p3 | Gặp Bụi Nắp Ấm Khổng Lồ, Kiến Vàng Chiên Nước Mắm Kiến Vàng Nấu Canh Chua, Ăn Tết Trên Rừng _ cu xào *** quạ, tắc kè chiên giòn, Câu Rắn Mối Gặp Rắn Siêu Khủng, Trà Nắp Ấm - Độc Nhất Vô Nhị...
các bạn, các anh chị cùng xem nhé.và nếu được các bạn các anh chị ủng hộ. mình sẽ up video mỗi ngày vào buổi tối.
video đầu tiên

Last edited:
tiếng to nhỏ hông điều, nên điều chỉnh lại :confused::confused::confused:
góp ý chủ thớt nên dùng mic, vì tiếng lúc nhỏ lúc to, với lại video nên chậm lại giới thiệu nhiều hơn. 1 video như trên làm chậm lại thành 2 3 phần(video)

góp ý chủ thớt nên dùng mic, vì tiếng lúc nhỏ lúc to, với lại video nên chậm lại giới thiệu nhiều hơn. 1 video như trên làm chậm lại thành 2 3 phần(video)
cảm ơn góp ý của bác rất nhiều. những video dài lần sau em sẽ lưu ý. Chân thành cảm ơn góp ý của bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,363
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom