Status
Not open for further replies.
bắt xác thực là không ham rồi, nhiều service như bạn lắm mà chả thấy ai bắt xác thực như bạn, good luck!

bắt xác thực là không ham rồi, nhiều service như bạn lắm mà chả thấy ai bắt xác thực như bạn, good luck!
Tránh trường hợp 1 người đăng kí nhiều lần đó mà :D

Đk r nhưng nó ko gửi mã xác nhận về sdt, yêu cầu gửi lại nhưng vẫn ko dc

Thấy xác thực thanh toán là éo ham rồi. Vãi thật.... Bác nên bỏ cái đó đi. khi nào cần thanh toán thì người ta thanh toán thôi

quá xá mắc :D

Hơi đắt , vps việt nam 1core 1 gb ram mạng 1gbs mua trên mmo này có chưa đến 200k mà

xài thử mà bắt tốn 20k

Hi các bác,

Các bác thông cảm ạ, cái xác thực đó có nhiều lý do mà bên em cần đưa vào, ít nhất khi xác thực thanh toán thì các bác cũng biết được là khi thanh toán thực tế thì cần phải làm gì và như thế nào, đúng không ạ?
Còn 20K khi xác thực đó sẽ được cộng vào tài khoản để các bác sử dụng khi nâng cấp lên trả phí.
Em công nhận là giá có cao hơn so với thị trường 1 chút nhưng bù lại thì chất lượng ngon hơn, cả kể sản phẩm cũng như chất lượng support.
các bác cứ test thử xem sao nhé. Chắc chắn là sẽ hài lòng với dịch vụ ạ.
Em cảm ơn!

Thím đừng bất ngờ thế chứ ;) anh em MMO nhặt từng cent 1 mà :D
Server có sợ thánh chỉ không thím :rolleyes: port ra quốc tế là bao nhiêu ?

Rất tiếc với các bác là tiền đã nạp vào rồi thì không thể chui ra được ạ :D no-refund :D
các bác dùng server thoải mái, bên em không can thiệp nhé. Trừ trường hợp các bác bị Nhà nước sờ gáy thì rách việc thôi.
Quốc tế và Nội địa đều là 100 Mbps nhé bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,349
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week