*Topic vi phạm Rules*

Status
Not open for further replies.

ktweb

Hero
Reactions
103
MR
0.022
Mình muốn hỏi, tại sao từ hôm chủ nhật 10/1/2016, khi login TMS của mình nhiều lần vẫn không được? Nó cứ thông báo cái này: Your ID adress is changed,please login again .Mà mình lại không có thai đổi IP, không cheat. Nếu bị vậy có bị mất account không nhỉ?
Mình có nhắn support nhưng lại không gửi được vì TMS không cho gửi vé .
Mình muốn hỏi có ai gặp trường hợp không thể login này chưa? Nếu bạn đã gặp thì làm sao mình có thể login vào được? Xin chỉ dẫn để mình có thể login vào TMS. Mình đang tuyển ref, nếu mất account thì mình sẽ phải ngưng tuyển ref, nên xin các bạn nào biết chỉ dẫn để login vào TMS.

tms-login-jpg.68947

Mình muốn hỏi, tại sao từ hôm chủ nhật 10/1/2016, khi login TMS của mình nhiều lần vẫn không được? Nó cứ thông báo cái này: Your ID adress is changed,please login again .Mà mình lại không có thai đổi IP, không cheat. Nếu bị vậy có bị mất account không nhỉ?
Mình có nhắn support nhưng lại không gửi được vì TMS không cho gửi vé .
Mình muốn hỏi có ai gặp trường hợp không thể login này chưa? Nếu bạn đã gặp thì làm sao mình có thể login vào được? Xin chỉ dẫn để mình có thể login vào TMS. Mình đang tuyển ref, nếu mất account thì mình sẽ phải ngưng tuyển ref, nên xin các bạn nào biết chỉ dẫn để login vào TMS.

View attachment 68954

tms-login-jpg.68947
bị scam cứ còn sao nữa

Upvote 0
Do ip của các bạn thay đổi khi log thôi, h TSM chỉ chấp nhận 1 ip duy nhất cho 1 acc, log chỗ khác lúc đc lúc k

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week