*Topic vi phạm Rules*

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em hiện giờ đang có hơn trăm cái iphone chưa qua sử dụng. Hôm nọ có nguời đến chỗ em hỏi muốn thuê máy của em giá 50k/máy/ngày - em hỏi ra mới biết là người đó để thuê máy cài game kiếm tiền đc 40$/máy/ngày. Có bác nào biết cách kiếm tiền trên máy đc như vậy không dạy em với em sẽ chia % lợi nhuận nếu cài đc hết số máy này

40$/máy , ảo vl :)))

50k/máy. 100 máy ~ 5tr rồi. Cần học làm gì. 1 tháng là 150tr. Làm giàu không khó!

Cứ cho thuê đi nó lấy lun :(( có trả lại đâu 1 dạng scam pro đây mà

50k/máy. 100 máy ~ 5tr rồi. Cần học làm gì. 1 tháng là 150tr. Làm giàu không khó!
Ồ. 1 bài toán đơn giản mà k nghĩ ra.
Bạn chủ thớt chắc vẫn chưa bằng lòng với mức thu nhập này.

Có ai thuê không? Mình đầu tư ngay 100 máy cho thuê 50k/ngày :D

Thật 100% các bác ơi. Bọn bạn buôn iphone cùng em nó cho thuê máy suốt mà , có đứa nó cho thuê máy 100k/máy/ngày rồi ấy, nên em đoán chắc bọn thuê máy nó phải kiếm đc tối thiểu 10$/ngày nó mới đi thuê máy,. nên em mới lên đây hỏi xem có pro nào biết cách kiếm tiền trên ios ko thì phối hợp cùng em, chứ cho thuê máy 50k/máy thấy bèo quá

50k/ Máy 1 ngày là quá ngon rồi :) , 100 máy = 5 triệu 1 ngày 1 tháng 150 triệu bác còn đòi hỏi gì nữa :)) . ở đây ai củng kiếm vài đồng lẻ hàng ngày để sống 1 tháng kiếm dc 6 7 đến 10 củ là mừng rồi . Còn bác 1 tháng 150 triệu mà đòi hỏi gì nữa bác :))

cho thuê đủ 100 máy mới giàu cho thuê được vài máy 50k thì phá sản

Mình có thể dạy bạn nếu bạn có 50tr trong tay. Mình chắc chắn với bạn bạn sẽ kiếm được ít nhất 10$ trên 1 máy. Và mình cũng sẵn sàng thuê máy với giá 50k/1 máy tại HN nhé :D
clone của ai đây :D đem nick chính ra đi:oops:

Đợi em test cái app này, rồi sẽ contact bác, mà bác ở HN ko ?

50k/ 1 máy mà còn chê , con lạy thánh , làm net chắc gì dc số đó mà có khi cày cả ngày còn ngồi ko có tiền còn nói

Mình có ở HN nhé :D mình ở gần Royal city :D
clone?? Có "bị" nhầm nick ko bác ơi ?? bác là chủ thớt à mà rep em :cool:

Có ae nào cần tải ứng dụng bản quyền trên appstore e nhận tải 50% giá của app nhé :D hoặc nạp $ game qua pay của itune 70% giá trị $ nạp vào nhé :D. Nạp 10$ chỉ phải trả 7$

ảo vãi, 1 tháng 150 triệu còn chưa hài lòng? Hèn chi thế giới sợ VN là phải rồi, tối ngày đè B52 ra cưa không.
Mấy pro offer còn vật vã với $5k (100 triệu), còn đây cầm chắc 150 triệu mà chưa chịu? Không biết đang tỉnh hay đang say methamphetamineamphethamine nữa? :oops::oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week