Help Topic trả lời các câu hỏi cho newbie về Youtube

truongtn7187

Legendary
Verified
Reactions
451
MR
21.132
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Anh em nào mới vào cần hỏi về vấn đề Youtube - Claim ID - Net - Adsense (GA) thì cứ post nhé mình sẽ trả lời nhưng gì mình biết để hổ trợ anh em !

Chào bác, e có kênh đủ điều kiện chơi claim nhưng k biết bắt đầu thế nào, bác hỗ trợ e với

Chào bác, e có kênh đủ điều kiện chơi claim nhưng k biết bắt đầu thế nào, bác hỗ trợ e với
chơi claim hiện tại bây giờ bất ổn lắm bạn ơi ! nếu chơi net lớn thì mau die nhạc còn vào net cùi thì làm xong ko paid mà tận 3 tháng rất chua ! chỉ còn 1 đường là tự tìm net riêng cho mình

chơi claim hiện tại bây giờ bất ổn lắm bạn ơi ! nếu chơi net lớn thì mau die nhạc còn vào net cùi thì làm xong ko paid mà tận 3 tháng rất chua ! chỉ còn 1 đường là tự tìm net riêng cho mình
thật sự là e không biết j về claim hay net j luôn, bác có thể nói sơ qua làm thế nào để mình tự tìm nét riêng k bác

thật sự là e không biết j về claim hay net j luôn, bác có thể nói sơ qua làm thế nào để mình tự tìm nét riêng k bác
vd như distrokid hay tunecore thì nó sẽ ra các net khác cho bạn đăng ký hoặc mua ! còn việc bạn nên làm nếu biết reup từ 1m view trở lên ! còn dưới 1m view thì ko nên chơi claim

vd như distrokid hay tunecore thì nó sẽ ra các net khác cho bạn đăng ký hoặc mua ! còn việc bạn nên làm nếu biết reup từ 1m view trở lên ! còn dưới 1m view thì ko nên chơi claim
cảm ơn bác

mình mua nhạc làm clam mà chán quá.. đến lúc nhận tiền thì die nhạc nó xóa luôn cả tài khoản. Bọn này khôn vãi

bác nào biết net lớn cho dem nhạc về làm ăn chia ti lệ không chỉ em với. Chứ bỏ tiền mua nhạc cài vào net mất thời gian mà chả được xu nào @@

Cho mình hỏi bây giờ adsense vn ko cho nhận WU nữa, vậy giờ dùng 1 tk ngân hàng cho nhiều ga dc ko? Có bị dính mul account rồi bem acc ko các bạn!

Làm sao để đủ số lượt view bật KT thế, dùng vps bot view có ổn ko bạn

Làm sao để đủ số lượt view bật KT thế, dùng vps bot view có ổn ko bạn
Bằng cách quảng cáo kênh của bạn cho nhiều người biết, vps bot view không ổn nhé bạn.

Bác có mối CMS nào uy tín còn nhận ko bác, có kênh hoạt hình tự làm, ngày 200k view, đăng ký bản quyền ở VN và China rồi, mà xin bật kt mãi ko đc, toàn nd sử dụng lại :popo_angry:, vứt đó cả năm rồi. Đang tính xem có CMS nàoổnổn ko cho vào.

Năm 2021 rồi chơi GA còn an toàn ko ạ. hay mình join network để đx bảo vệ và an toàn hơn. xin các network uy tín với ạ. thanks mn

em chưa có kinh nghiệm gì và mới bắt đầu vào chơi thì nên bắt đầu từ đâu ạ ?

em chưa có kinh nghiệm gì và mới bắt đầu vào chơi thì nên bắt đầu từ đâu ạ ?
vào làm kiếm tiền xài, không phải chơi nhé !!! :popo_beat_brick:

Khu vực này đúng rồi, đọc vài bài cơ bản về youtube trong khu vực newbies đi bạn

Xin hỏi thớt, mình có rất nhiều vps nhiều country khác nhau, xin chỉ giáo hướng kiếm tiền vs YTB ạ> Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom