Suggest Topic tập hợp mọi vấn đề về tài khoản của thành viên

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.006
Phone Number
Call me! Call me!
Để tránh cho box góp ý & xây dựng forum bị loãng bởi nhiều topic unlock, ban account, login, bảo hiểm. Các bạn vui lòng cập nhật mọi tình hình về account của cá nhân trong topic này để BQT dễ dàng lọc ra xử lý một cách nhanh chóng nhất. Lưu ý chỉ cập nhật vào topic các vấn đề như :
  • Unban account
  • Ban account
  • Không login được cần trợ giúp
  • Không verify do đổi đt, đổi máy tính...
  • Đã đóng BH nhưng chưa đc xác nhận
Mọi comment up, hóng đều bị xem là spam trong topic này.
Thân,

@Shin

Last edited:
Mod @talegas giúp đỡ mình với ạ.

Mình có nick @mrlkhd sử dụng bảo mật 2 yếu tố tuy nhiên điện thoại mình restore không đăng nhập lại được

Mong có cách nào khác để sử dụng lại acc cũ.

Thông tin acc:

@mrlkhd
Bạn dùng email đăng ký tài khoản đó gửi trực tiếp yêu cầu vào email @Shin nhé

Upvote 0
Ad cho em xin hỏi, là men mới tham gia forum ,đang là người mới, tại sao em thấy mấy bạn mới vào mà đã được đặt avata rồi ạ? Em cảm ơn !

Upvote 0
Ad cho em xin hỏi, là men mới tham gia forum ,đang là người mới, tại sao em thấy mấy bạn mới vào mà đã được đặt avata rồi ạ? Em cảm ơn !

Trước đây thì newbie không thay được avatar, nhưng hiện tại admin đã gỡ hạn chế này để cho bất kỳ ai mới tham gia 4r đều có thể khoe sắc khóe :popo_big_smile:

Upvote 0
Trước đây thì newbie không thay được avatar, nhưng hiện tại admin đã gỡ hạn chế này để cho bất kỳ ai mới tham gia 4r đều có thể khoe sắc khóe :popo_big_smile:
Hỷ, anh admin đi bước này đúng đắn hẳn ra, vì cái avata là cái quan trọng nhất , để khoe sắc đẹp ?

Upvote 0
Upvote 0

Đây @animax1991 mod ạ, click vào submit mãi k đc, debug thì lỗi ajax (mình mở console :))
Ok, chắc lỗi kỹ thuật. Mình có báo Admin check rồi. Sẽ phản hồi bạn sớm nhất có thể.

Upvote 0
Để tránh cho box góp ý & xây dựng forum bị loãng bởi nhiều topic unlock, ban account, login, bảo hiểm. Các bạn vui lòng cập nhật mọi tình hình về account của cá nhân trong topic này để BQT dễ dàng lọc ra xử lý một cách nhanh chóng nhất. Lưu ý chỉ cập nhật vào topic các vấn đề như :
  • Unban account
  • Ban account
  • Không login được cần trợ giúp
  • Không verify do đổi đt, đổi máy tính...
  • Đã đóng BH nhưng chưa đc xác nhận
Mọi comment up, hóng đều bị xem là spam trong topic này.
Thân,

@Shin
Mình đóng thêm bảo hiểm 1k Pm từ hôm thứ 7 ( 02/07/2022) mà chưa thấy được cập nhật mong các Mod kiểm tra rồi cập nhật giúp mình @Shin

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back