Suggest Topic tập hợp mọi vấn đề về tài khoản của thành viên

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.006
Phone Number
Call me! Call me!
Để tránh cho box góp ý & xây dựng forum bị loãng bởi nhiều topic unlock, ban account, login, bảo hiểm. Các bạn vui lòng cập nhật mọi tình hình về account của cá nhân trong topic này để BQT dễ dàng lọc ra xử lý một cách nhanh chóng nhất. Lưu ý chỉ cập nhật vào topic các vấn đề như :
  • Unban account
  • Ban account
  • Không login được cần trợ giúp
  • Không verify do đổi đt, đổi máy tính...
  • Đã đóng BH nhưng chưa đc xác nhận
Mọi comment up, hóng đều bị xem là spam trong topic này.
Thân,

@Shin

Last edited:
https://mmo4me.com/members/linhlee.87368/
Tài khoản LinhLee .
Vấn đề mình đã đề cập trong topic : https://mmo4me.com/threads/khong-login-duoc-tai-khoan.321592/#post-5900330

Mình đã được loại bỏ Two-Factor rồi. Nhưng mà giờ login bắt enable Two-Factor và bắt nhập password cũ. Nhưng khổ là password đã nhập pass cũ mà không đúng, hình như bị reset pass rồi.

Nay mình muốn làm triệt để luôn là đổi email sang : [email protected] và reset password mới về email này.
Mình có thể gửi email từ email cũ để confirm ( tên miền hết hạn nhưng email vẫn gửi được, chỉ không nhận được)

@Shin

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
admin xem giup mình đã gửi 500$ tiền bảo hiểm nhưng chưa thấy được update

Upvote 0
Lâu ko vào tìm mãi ko thấy kiểm tra post ở đâu.

Nhờ mod kiểm tra lại giúp mình được không?
Mình ko đăng bài được ở bên Services vì đang có 1 số vps muốn share.

Upvote 0
Để tránh cho box góp ý & xây dựng forum bị loãng bởi nhiều topic unlock, ban account, login, bảo hiểm. Các bạn vui lòng cập nhật mọi tình hình về account của cá nhân trong topic này để BQT dễ dàng lọc ra xử lý một cách nhanh chóng nhất. Lưu ý chỉ cập nhật vào topic các vấn đề như :
  • Unban account
  • Ban account
  • Không login được cần trợ giúp
  • Không verify do đổi đt, đổi máy tính...
  • Đã đóng BH nhưng chưa đc xác nhận
Mọi comment up, hóng đều bị xem là spam trong topic này.
Thân,

@Shin
Mình gửi bảo hiểm đã lâu mà không thấy update, check refund hoặc update profile giúp mình nhé @Shin
Tài khoản gửi: U5753143
Xin cảm ơn.

Upvote 0
admin cho mình hỏi chút giờ mình đóng bảo hiểm thỳ phải đóng ở đâu đóng cho ai vậy mọi ng :(

Upvote 0
Xin chào,
Minh không đăng nhập được tài khoản và email mình bị khóa. có cách nào giúp đỡ mình thay đổi email hoặc mật khẩu đăng nhập không MOD @talegas . Cảm ơn!

Upvote 0
comment nhiều lắm mà không thấy tăng số lượng messages cho đủ 30 để tạo thread sell. AD xem giùm, 1 năm rồi không thấy tăng luôn ý @@

Upadate: Ơ viết xong cái này lại thấy tăng @@

Upvote 0
comment nhiều lắm mà không thấy tăng số lượng messages cho đủ 30 để tạo thread sell. AD xem giùm, 1 năm rồi không thấy tăng luôn ý @@

Upadate: Ơ viết xong cái này lại thấy tăng @@

Các BOX sau sẽ không tính Post:
  • MMO4ME Events
  • Business Zone
  • Relax Zone
  • Waste Zone
  • Report Scam
  • Referrers

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads