Topic hỗ trợ verify Skrill và các vấn đề liên quan đến Skrill

pumpy8x

Junior
Reactions
65
MR
0.001
Chào anh em,

Nhu cầu sử dụng Skrill để nhận tiền Affiliate, chơi forex, chứng khoán, cá độ, poker v.v. đang gia tăng. Do vậy mình mở topic này để hỗ trợ anh em trong việc verify tài khoản Skrill hoặc các vấn đề khác liên quan đến ví điện tử này mà anh em cần.

Skrill là gì?

Anh em bơi vào đây thì chắc đã biết Skrill là gì rồi. Nhưng nếu cần thông tin chi tiết thì có thể xem thêm ở link sau:

>>>Skrill là gì? Các tính năng của Skrill.

Cách verify ví Skrill

Skrill mới áp dụng quy trình verify mới đơn giản và chuyên nghiệp hơn.

Hiện tại, anh em có thể verify tài khoản Skrill của mình ngay sau khi đăng ký. Khi đăng nhập lần đầu, anh em sẽ thấy link mời verify.

Quy trình verify tài khoản Skrill được chia ra làm các bước sau:

1. Nạp tiền vào tài khoản: Skrill chỉ verify cho những account có số dư rồi. Cho nên anh em cần tự nạp hoặc nhận từ người khác chuyển cho tối thiểu 5 USD.
  2. Verify danh tính: Dùng webcam chụp lại CMND hoặc passport hoặc bằng lái.
  3. Verify địa chỉ: Chia sẻ vị trí với Skrill hoặc gửi sao kê ngân hàng/ hóa đơn sinh hoạt (có tên + địa chỉ + được cấp trong vòng 90 ngày)
  4. Verify chủ sở hữu: Thực chất là chụp 1 tấm hình tự sướng để đối chiếu với CMND.
Nếu không có webcam, anh em có thể tải App Skrill về và verify trên di động.

Các bước tuy chia ra như vậy nhưng tóm lại chỉ cần duy nhất CMND, còn địa chỉ anh em có thể verify qua chia sẻ location.

Hướng dẫn verify Skrill cụ thể xem ở đây:

>>>Hướng dẫn đăng ký và verify Skrill

Nếu có thắc mắc hay cần giúp đỡ bất cứ gì, anh em hãy để lại comment hoặc nhanh hơn thì PM mình qua fanpage:

https://www.facebook.com/PokerVNClub

skrill thông tin ảo giờ bị limit, em co 48$ trong đó. giờ muốn bán mà nó đòi bắt very. bác có support ko ạ

skrill thông tin ảo giờ bị limit, em co 48$ trong đó. giờ muốn bán mà nó đòi bắt very. bác có support ko ạ

Info ảo thì bạn cố gắng tạo giấy tờ "ảo" để veri thôi. Bạn nhờ mấy bác chuyên dịch vụ giấy tờ pts ý. Nếu làm ngon thì sẽ pass thôi.

Cái verify nạp tiền vào tài khoản ấy, nghĩa là mình phải nạp 5$ vào tài khoản thì mới verify thành công hả bác??

Cái verify nạp tiền vào tài khoản ấy, nghĩa là mình phải nạp 5$ vào tài khoản thì mới verify thành công hả bác??

Bạn nạp hoặc nhận người khác gửi đến đều được. Tóm lại là tk phải có ít nhất 5$ thì mới coi như hoàn tất quy trình verify.

Bác cho em hỏi verify location thì điện theo địa chỉ định vị trên google map ah .
Em có đăng ký 1 tai khoan dia chi duong 30/4 ma google map la duong ba muoi thang tu nen khong verify duoc .

Bác cho em hỏi verify location thì điện theo địa chỉ định vị trên google map ah .
Em có đăng ký 1 tai khoan dia chi duong 30/4 ma google map la duong ba muoi thang tu nen khong verify duoc .

đúng rồi, bạn nên điền theo google map. Không cần ở chính xác địa chỉ đấy, chỉ cần nó định vị được bạn ở xung quanh bán kinh cái địa chỉ bạn điền là được.

đúng rồi, bạn nên điền theo google map. Không cần ở chính xác địa chỉ đấy, chỉ cần nó định vị được bạn ở xung quanh bán kinh cái địa chỉ bạn điền là được.
Thanks Bác

Ver skrill đơn giản mà. Mình ver 2 ngày là xong.

Skrill của mình giờ có vài chục usd kiếm từ khảo sát của clixsen. Mình muốn lấy số usd này để chơi bet banh, nhưng khi nạp thì báo là số tiền này không sử dụng vào mục đích bet được, vậy có cách nào chuyển đổi mục đích sử dụng không?

Skrill của mình giờ có vài chục usd kiếm từ khảo sát của clixsen. Mình muốn lấy số usd này để chơi bet banh, nhưng khi nạp thì báo là số tiền này không sử dụng vào mục đích bet được, vậy có cách nào chuyển đổi mục đích sử dụng không?

Chỉ có mỗi cách là send qua account skrill khác thôi, là nó sẽ thành tiền gambling được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom