Spotlight Topic cập nhật tình hình V.I.P.72

vip72 hôm nay cùi quá, rớt liên tục, chưa đến 1p.

Mình thấy đỡ hơn mấy hôm truơc.

có ai vào sock thấy lag ko, nặng nặng lag lag sao ý, hồi trưa có bị đâu mà h lag quá chịu k nổi @@

mọi người sử dụng vip72 có bị chậm hôm nay kg?

hình như sv của vip đang có vấn đề, load sock thôi cũng chậm @@

hình như sv của vip đang có vấn đề, load sock thôi cũng chậm @@

mình load mỗi cái list country mà nó cũng đứng.

Sao dao nay VIP72 cu load country no cung dung im vay , ko bit tai sao? Do mang hay do VIP vay cac pro?
chắc do vip, mình dùng trên 2 mạng vẫn chậm.

Nhiều người hay share VIP72 làm VIP72 khá chậm chăng?

VIP72 nói chung mắc hơn HMA, mà với chất lượng này chắc qua HMA vậy.

chắc bạn chưa làm off bao giờ :)

Vip 600k/thang đương nhiên chất lượng phải hơn HMA 120kk/tháng rồi:D

chắc bạn chưa làm off bao giờ :)
Liên quan gì đến Offer?

Làm thì làm rồi, tất nhiên mình biết IP nào của VIP thì sẽ làm dùng Offer được còn IP nào thì không :D. Đẹp trai chứ không ngu đâu nhé. Bí kíp đầy mình đó, còn làm cả tool auto bằng VIP72 nữa, nó khó hơn SSH hoặc HMA nhưng không phải là không thể.

Trước mình cũng dùng share VIP72 rồi, nói chung tin tưởng anh em thôi. Giờ thì nói chung không đủ xài nên không share đc.

Vip 600k/thang đương nhiên chất lượng phải hơn HMA 120kk/tháng rồi:D

Mình chẳng bao giờ mua với giá 600k/tháng cả :D Chắc bạn hiểu tại sao. Nói chung HMA cũng không tệ đâu nhưng mà IP nó khó chơi mấy cái trò của mình.

Liên quan gì đến Offer?

Làm thì làm rồi, tất nhiên mình biết IP nào của VIP thì sẽ làm dùng Offer được còn IP nào thì không :D. Đẹp trai chứ không ngu đâu nhé. Bí kíp đầy mình đó, còn làm cả tool auto bằng VIP72 nữa, nó khó hơn SSH hoặc HMA nhưng không phải là không thể.

Trước mình cũng dùng share VIP72 rồi, nói chung tin tưởng anh em thôi. Giờ thì nói chung không đủ xài nên không share đc.

Mình chẳng bao giờ mua với giá 600k/tháng cả :D Chắc bạn hiểu tại sao. Nói chung HMA cũng không tệ đâu nhưng mà IP nó khó chơi mấy cái trò của mình.
thật ra là do đọc k kỹ nên hiểu nhầm ý bạn thôi. còn auto vip72 thì cũng bt thôi mà, có gì đâu lăng xê dữ vậy :D

thật ra là do đọc k kỹ nên hiểu nhầm ý bạn thôi. còn auto vip72 thì cũng bt thôi mà, có gì đâu lăng xê dữ vậy :D
Mình có lăng xê gì DỮ đâu?

Bạn đừng nên suy diễn, mình chỉ nói là làm Auto VIP72 khó hơn HMA và SSH, và vẫn có thể làm được thôi :D

HMA blacklist hết rồi làm offers chết nét với cả dãy ip của hma thường là 123.123.xx

Liên quan gì đến Offer?

Bạn nói tool auto bằng Vip72 làm mình tò mò thiệt, vì mình xài vip đã lâu mà chỉ get được từng ip một (trong web lẫn soft) và ip chỉ 111 con/ngày mà auto chắc mau hết lắm.

Có bạn nào login được Vip72 lúc này không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom