Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
vãi 20 code/ phút là sp 20 :)), mình chả bik cách tính sp, nhưng mà sp hiện 18 thì khoảng 1000code/1h

còn ai làm không nhỉ

Mình nghe thông tin trong topic bác XD ngừng hỗ trợ soft,các bạn vào xem ttế nào.

20 id spd 21

blocked và blocked vl pix :eek:, cuối tuần nghỉ ngơi đi chơi vs gấu cho thư giãn ae ơi, đừng cố quá chẳng đc bao nhiêu đâu, 13id sp 12 :(

mình quan sát thấy soft xd lỗi dự án nào là dự án đó load ngon, load nhanh. soft xd làm tốt dự án nào là dự án đó load tệ, như pix hồi xd k hỗ trợ 10 tab gõ nhanh bây giờ xd hỗ trợ gõ pix block load rùa liên tục :D

có cảm giác các dự án đều dùng soft xd và đều là member vn :D

nếu soft xd ngừng hỗ trợ thật thì dự đoán tình trạng block sẽ hết :D

mà nghi lắm, k phải ngừng update hết, mà chỉ private soft cho vài member dùng, :confused: lúc trước hình như cũng vậy giả vờ k update được soft pix. sau mình nhảy vào giả vờ ra soft là xd update liền :rolleyes: thôi giờ xd ngưng mình cũng kệ k tạo soft mới bon chen thêm nát block liên tục :D
Bớt nhảm đi, suốt hơn 4 năm qua XD hỗ trợ cho anh em cap biết là bao nhiêu,giá bán soft so với tiền làm được như cho ko còn gì, mua thiếu mua chịu đều được chấp nhận. Không cảm ơn người ta thì thôi còn moi móc đủ cái nữa. Mình tuy ít học nhưng cũng biết đạo lí nhớ ơn ai đã giúp đỡ mình.

P/S:20 ID load nhỏ giọt

Bớt nhảm đi, suốt hơn 4 năm qua XD hỗ trợ cho anh em cap biết là bao nhiêu,giá bán soft so với tiền làm được như cho ko còn gì, mua thiếu mua chịu đều được chấp nhận. Không cảm ơn người ta thì thôi còn moi móc đủ cái nữa. Mình tuy ít học nhưng cũng biết đạo lí nhớ ơn ai đã giúp đỡ mình.

thứ 7 cn load chán lm nghỉ ngơi cuối tuần đi bác

Định vào cmt chửi mà thấy bạn nói rồi nên thôi, like bạn. Xin tô đậm cái đoạn trên này để mấy đứa trẩu nó sáng mắt ra và biết tự trọng tí.
PS: gửi mấy bạn a dua : hơi khó khó là đổ thừa này nọ, bla bla thuyết âm mưu, sao ko nghĩ ko làm đc là do mình ngu hơn người ta??? sao người ta gõ phà phà ngày mười mấy $ mà mình ko gõ đc? sao cứ đổ hết lỗi cho xd ?
Còn bạn @smallboy mình nói thật vẫn chưa thấy bạn đóng góp gì cho box captcha này, chỉ thấy pr đánh bóng và tìm cách gây xôn xao dư luận. Có nhiệt tâm, có tài thì làm đi, chứ đừng có nói suông kiểu đó. mình thì "nếu bạn có ra soft mình cũng ko thèm dùng"
Ngày nay ko gõ gì nên ko update, mod thấy cmt mình làm loãng topic thì cứ xoá, chỉ là bức xúc quá thôi. :):):)

Vào Like cho bác 1 cái. Em cũng phải công nhận là cám ơn bác XD rất nhiều, mặc dù em làm Captcha chỉ là làm chơi, tháng kiếm 1-1.5m là max, nhưng đỡ hơn rất nhiều. Ko toét mắt vì phải căng mắt ra nhìn, ko phải lo nhập ID pass, rồi nhiều thứ nữa. Nói chung ko có soft của bác XD e cũng ko làm captcha, mà có thì rảnh rỗi trên cty hoặc về nhà treo game thì gõ. Cũng đỡ được các khoản lặt vặt trong nhà.
15 ID SP 5. Mạng chậm gặp mấy bạn xem phim nữa đến khổ.

Thảm hơn rồi....54 id hóng code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,368
Latest member
aluvn6
Back