Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
Tình trạng vậy còn đỡ. Như hiện giờ còn không log được vào nick nào luôn. Mới bật soft lên để làm thì cứ nick nào log được là ăn block luôn, kể cả IP chính.

cái bị block mình thấy rất nhiều người bị và do mới làm thì cũng k có kinh nghiệm gì để share nhưng tốt nhất gõ lúc 23h ~ 3h sáng ít bị error connect :D

đang log acc. bị block 1 số. nhưng có vẻ load cũng khá. Và đăng ký acc mới lại được đó mn

Hôm nay load tốt thế nhỉ,giờ vẫn còn mướt code lại dễ nữa cỡ 30id là bao speed rồi

dự án nát vcl, =)) cứ ra code nhanh 1-2 ngày lại mở đăng kí admin ngu hơn bò

có còn thích newbie gõ nữa: newbie gõ sai nhiều, connect error các kiểu ko có kinh nghiệm xử lý -> dễ bị ban acc -> nó khỏi trả tiền ~~ gõ không công cho nó
20 sp 7

có còn thích newbie gõ nữa: newbie gõ sai nhiều, connect error các kiểu ko có kinh nghiệm xử lý -> dễ bị ban acc -> nó khỏi trả tiền ~~ gõ không công cho nó
20 sp 7
em nghĩ k phải, Pix em gõ ~3 năm rồi từ hồi còn là newbie mà ban duy nhất 1 id

em nghĩ k phải, Pix em gõ ~3 năm rồi từ hồi còn là newbie mà ban duy nhất 1 id
đấy là chuyện của 3 năm trước. Chứ bây giờ newbie k biết tí j mà nhảy vào làm pix thì chỉ có ăn cháo cơ số ngày ngay. Tui gõ pix từ khi site mmo4me này xuất hiện còn chưa từng bị ban đây pri toàn 0 với 1 nữa. Nhưng newbie thì lại khác loạng quạng là gõ gần đủ 3$ nó ban cho 1 loạt thì khổ

ko cần load ngon ,chỉ cần login mà ko bị block là cảm thấy mãn nguyện @@ 36 proxy instant log 4h sáng mà 5p sau còn có 6 id , chả bik làm ntn lun

từ đó giờ vẫn đăng ký acc đc mà bạn. chỉ có mấy hôm trc ko biết sao mail kích hoạt ko về thôi. Dự án nó thế, ai trụ được thì trụ thôi. Còn ai thấy nát thì tránh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,306
170,437
Latest member
1Vincent02

Most viewed of week

Most viewed of week