Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Ý mình nói nếu nhập chính xác nhiều thì được $ nhiều, đồng thời pri sẽ tăng lên theo, còn ít chính xác thì ngược lại.
thường thì 5k code mình hụt có 200 ~ 300 code thôi bạn, đó là đã tính code login rồi đấy, mình chỉ k hiểu là tại sao 10$ mà còn 6.3$ thôi
98ID SP20

thường thì 5k code mình hụt có 200 ~ 300 code thôi bạn, đó là đã tính code login rồi đấy, mình chỉ k hiểu là tại sao 10$ mà còn 6.3$ thôi
98ID SP20
Mình biết bạn gõ Pix rất tốt nên số $ hụt nhiều như vậy cũng nên cẩn thận, tối qua Pix cho ra code hình box mới nên chắc admin phải căng mắt xoi kỹ, có thể tí lỗi thường ngày bỏ qua, nhưng tối qua lại bắt lỗi, không tính tiền.

Nhắc 2 bạn @pixfan@Daylight ra yahoo or inbox nhau tâm sự or vào topic phù hợp hơn nhé ,đây là topic update tình hình load.....

:D sợ pix dần đều - chào tạm biệt các pro pix - em sang kolo kiếm cháo đây

chậm lắm,

đang load ngon .16id = 23sp , hình 1/4 code làm sp giảm đáng kể,

mụ nội thằng pix, hình đâu mà hình lắm thế

ngoài lề tý, mọi người có cách nào để hình nó nhảy ra đúng théo thứ tự ID về thời gian ko, nhiều khi đang gõ thì hình nó nhảy ra 1 lô

Last edited:
mụ nội thằng pix, hình đâu mà hình lắm thế

ngoài lề tý, mọi người có cách nào để hình nó nhảy ra đúng théo thứ tự ID về thời gian ko, nhiều khi đang gõ thì hình nó nhảy ra 1 lô
Cái này thì chỉ gõ trên web thôi:p:D

pix giờ nó chơi khó ghê k thả code hình ảnh hàng loạt như trước mà giờ nó chơi kiểu 30s thả 1 cái cho mình mất tay chơi k gõ được liên tục mới ức :eek::eek:. Speed thì cứ 10 phút nhanh 10 phút lại rùa khó hiểu nó đang toan tính cái j ta

Tình hình.........như mọi hôm
Bão hình :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou