Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
15id - 30sp !!

có ai nhận thấy pix load theo pri ko nhỉ? 4h40 40id sp 34, đang nhanh dần

lần trước soft bị pix chặn thì nhảy vào kêu do người khác gõ cheat nhiều lên pix mới chặn soft, làm được soft bình thường chả hiểu do gõ ẩu hay thế nào lại vào phát biểu bannned vài id do làm soft, hôm nay thì lại pix đang load theo pri , đến khi nào mới thôi phát biểu linh tinh được vậy , bị banned một lần vẫn chưa kinh hay sao

15id - 24sp !!

lần trước soft bị pix chặn thì nhảy vào kêu do người khác gõ cheat nhiều lên pix mới chặn soft, làm được soft bình thường chả hiểu do gõ ẩu hay thế nào lại vào phát biểu bannned vài id do làm soft, hôm nay thì lại pix đang load theo pri , đến khi nào mới thôi phát biểu linh tinh được vậy , bị banned một lần vẫn chưa kinh hay sao
ông theo dõi người ta luôn à? hài vl

Mình cần 2 con proxy bác nào cho e chung tiền với , group e nhỏ cần vài con vậy thui

bác nào cho e hỏi với,soft XD dùng bản nào đề cập,sao e log in toàn bị lỗi log later vậy,e cũng dùng proxy,nhưng k log được nhiều

bác nào cho e hỏi với,soft XD dùng bản nào đề cập,sao e log in toàn bị lỗi log later vậy,e cũng dùng proxy,nhưng k log được nhiều
Mình thường dùng bản pix test ssh-sock, bạn xem lại proxy của mình.

30 id - 20sp !!

Mình thường dùng bản pix test ssh-sock, bạn xem lại proxy của mình.
có bác nào dùng ssh add được vô soft xuanduc gỗ ko ? e add ssh vô lại bị tắt soft

có bác nào dùng ssh add được vô soft xuanduc gỗ ko ? e add ssh vô lại bị tắt soft
mình sài ssh bị văng soft 3 4 lần hôm qua tới giờ giống bạn luôn,

ai còn dư proxy íntand để lại mình 1 con nhé, gõ web không cần nhiều

Bạn đã cài Visual C++ chưa vậy?
Visual C++ cài đầy đủ mà;trước giờ hok sao ; 2 3 bũa nay giỡ chứng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489