Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Đùa, 16h25, 40id và không có code.
Auto cũng chịu ko nổi với PIX.

thứ 2 speed lẹt đẹt như vậy sao mấy bạn ko để qua thứ ba mà làm . Chứ làm kiểu này mình thấy có đc gì đâu ngồi 5 tiếng ko nổi 2$ nữa đấy đã vậy còn log ra log vô nản muốn chết

thứ 2 speed lẹt đẹt như vậy sao mấy bạn ko để qua thứ ba mà làm . Chứ làm kiểu này mình thấy có đc gì đâu ngồi 5 tiếng ko nổi 2$ nữa đấy đã vậy còn log ra log vô nản muốn chết
chắc gì thứ 3 nhanh hơn thứ 2, dạo này pix load siêu rùa nguyên cả tuần
45id sp7

thời kỳ tui gõ pix ban đêm mà load sp 18 là thấy pix như nát rồi; giờ load toàn sp < 15; mấy cậu vẫn bám trụ; kinh thiệt :); sao không chuyển 1 nghề nào đó tạm thời; chờ 1 - 2 tháng xem sao; hay chịu khó bỏ vài tháng tìm tòi cái mới; có khi thoát được kiếp ngồi chai mông gõ captcha :D

ko gõ thì buồn mà gõ thì nản. kiểu này ko đợi đc đến lúc hồi sinh quá
cứ kẹp 50id làm 1h tàn tàn 500 đến 700code trong khi đó kết hợp thêm qlink or kolo để bòn mót nữa sẽ ổn cả thôi bạn hi vọng là sẽ hồi sinh không thì phải từ nghiệp sớm .Bây h vã quá rồi lôi thằng qlink ra quất luôn có ăn cam cũng chấp nhận 1h tàn tàn bòn 1k2qlink+ 500code pix cũng đủ sống rồi đó vì qlink nó cũng rate 0.7 kẹp 7id+ tầm 50id pix nữa mà quất thôi ngày không làm dc 15 20$ như trc thì ít ra cũng kiếm đc 10$ TB bằng cách kết hợp như vậy. e tàn tàn cả tuần này như vậy rồi :p

dạo này nó thảm vl ra, một ngày chỉ load nhanh tầm 2 -3 tiếng, để load nhanh thì cũng log tầm >50acc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week