Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,406
MR
6.311
HI !!!!
Các bạn đang ở trong Topic cập nhật tình hình load của dự án http://pixprofit.com/ !!!
Tình hình load gần đây : nát quá, liệu có hy vọng cho sự trở lại ko ????? :(

Các phương pháp để làm dự án này, các bạn tìm hiểu cụ thể ở các topic liên quan bên ngoài nhé:
+1ip/proxy/ssh chỉ làm việc với 1 id thôi nhé
+Làm việc trên soft với ssh
+Reg id mới mà làm với proxy, id mới reg với proxy nào thì khi làm việc sẽ chạy với proxy mới, các id cũ đã bị block proxy trừ proxy VN....

....
Lưu ý : topic này chỉ post bài cập nhật hình hình load của dự án PIX,các vấn đề khác như proxy,hỏi cách sử dụng soft,..... spam trong topic này sẽ bị BQT xóa và có thể bị banned nick mà ko cần thông báo gì thêm !

60id sp 8 giảm dần
room mới rồi bác đừng nhắc vụ đó nữa em đau lòng cả wmz còn có chục $ mà cũng bị scam mất nữa :(

cám ơn trời phật may tối nay chuyển tiền cho nguyentrung là ăn cam theo rồi tội cho mấy bác dẫn đường đi trc :D
P/S 60id sp 13

Các bác cho e hỏi đêm pixx có load ko? Và tầm bao nhiêu là được?
bây h pix nát lắm cậu trên 60id may ra có code gõ. Tối thứ 7, CN T2 thường là vậy còn mấy ngày còn lại tầm 50id thì mới ra code nhanh dc ^^ nói chung là như nhau cả =))

Chậm quá....60id hok có code

à, mình gõ sai chính tả ấy mà, bạn gõ web tầm 2 - 3 tiếng gì đấy, rồi chuyển acc đó sang soft xd để gỏ
Cập nhật tiếp: load rất chậm, có hiện tương block nhiều
bác làm lộ hết , của mấy bác 5id full speed rồi thế này sao mấy bác ấy bán tut nữa
60id speed 10

chưa nào h pix nát như bây giờ cả gần tết làm sướng vậy mà lúc nào cũng full
giờ thì 50id 1sp :))

bác làm lộ hết , của mấy bác 5id full speed rồi thế này sao mấy bác ấy bán tut nữa
60id speed 10

Chỉ vì mấy cái trick đơn giản ấy mà lắm người mất tiền oan, với lại nó load nhanh dc 1 tí cộng với công sức bạn gõ web thì cũng gẫn như gõ soft, mấy ông kia show ra để loè người khác thôi.

Topic mới rồi mà có 1 số bạn vẫn ngứa...tay nghỉ, tính quậy banh ra nữa sao ???? ko ai cấm các bạn nói ,tranh luận or cãi nhau có văn hoá nhưng ko phải trong topic này nhé,please box đã vắng rồi Bao ko mún trảm thêm đâu :)

Topic mới rồi mà có 1 số bạn vẫn ngứa...tay nghỉ, tính quậy banh ra nữa sao ???? ko ai cấm các bạn nói ,tranh luận or cãi nhau có văn hoá nhưng ko phải trong topic này nhé,please box đã vắng rồi Bao ko mún trảm thêm đâu :)
bác bao nên lập 1 topic nữa cho thảo luận về việc hackspeed này nọ , vd như giải pháp load cho pix

bác bao nên lập 1 topic nữa cho thảo luận về việc hackspeed này nọ , vd như giải pháp load cho pix
Ơ, có ai cấm đâu,bị các bạn cứ lậptopic mà ttảo luận,khi nào dính dáng đến buôn bán mà ko có bảo hiểm hoặc share cheat bẩn thì BQT mới phải làm việc chứ :)

Bao cap tốt nhỉ

Đang có dấu hiệu nát :D 1 miếng thịt mỗi người 1 miếng thì kiểu gì chẳng hết .

Thứ 2 đầu tuần tốc độ thả rùa và chậm !

P/S : bạn nào bị scam 20 $ mua tút thì vào box SCAM comment trong topic ấy nhé ! đừng vào topic update tình hình này tranh cãi không Mod ban !

Đã có topic bên Scam rồi qua đó mà trình bày cho Mod dễ xử lý !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom