Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Mình có 1 group ~15 20ID , trong đó có 5ID đã đánh mỗi ID ~50k code mà khoảng 1 tháng nay vào nó toàn Sorry Proxy vì sai quốc gia ( những ID kia bình thường ) , có đỗi 50 proxy khác vẫn báo sorry proxy có ae nào biết cách fix ko chỉ mình với . Cám ơn ae .

Ngàn năm nay XD vẫn là 0.5/tháng mà MAX , ko có tăng giá , nghe ae nói ông XD đi Nhật bị mấy em JAV hớt hồn rùi ko còn nhớ gì hết nên sau đó... à ko còn sau đó nữa ... :D
@Món 2cpathcar Bao ko có chơi Max à :D
2capchar chắc rate bèo quá.

Pix nếu vẫn giữ rate 1k/1$ thì rate tốt nhất hiện tại rồi, mà dạo này có vẻ ít người làm Pix nhỉ. Bao làm Pix đúng là có thâm niên đấy :popo_adore:

soft XDsập 2-3 năm nay rùi MAX, giờ Bao xài tool khác 5$/tháng :) ,rate thì vẫn ko giảm nha vẫn 1$
Bác Bao đang dùng tool nào gõ captcha vậy. Cho em theo với.

Bao ơi online check inbox mình nhé, tks Bao

Hello Bao đại nhân và các mem captcha, Khoẻ không các ace , dạo này PIX có còn ban liên hoàn nữa không?

Topic này còn hoạt động nữa không? Sao lâu rồi không thấy ai update tình hình PIX?

Topic này còn hoạt động nữa không? Sao lâu rồi không thấy ai update tình hình PIX?
hihi, vẫn có đó chứ bạn, hàng ngày chumgui update đi Bao đi theo phụ :D

2capchar chắc rate bèo quá.

Pix nếu vẫn giữ rate 1k/1$ thì rate tốt nhất hiện tại rồi, mà dạo này có vẻ ít người làm Pix nhỉ. Bao làm Pix đúng là có thâm niên đấy :popo_adore:
Bao với vài bác nữa đúng kiên trì ghê thật, mình nghĩ Pix ra ngoài làm đổi 2 3 chỗ làm rồi lâu lâu vào thấy anh em vẫn còn gõ. Chắc ae cũng thâm niên 10 năm rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom