Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

một thòi rồi, giờ còn ai gõ ko nhỉ

Kỉ niệm pix 1 thời 1k code/1$ :popo_bye:

soft mới trên trang chủ của pix down về đăng nhập bị lỗi. Bác nào còn link soft cũ không cho e xin với ạ

Last edited:
bác bao cho em hỏi sao login = proxy mà pix nó ra thế này ạ Sorry, looks like you are using PROXY. This is not allowed

bác bao cho em hỏi sao login = proxy mà pix nó ra thế này ạ Sorry, looks like you are using PROXY. This is not allowed
đầu proxy đó không làm đc pix chít rùi làm chăng đc bao nhiều đâu..proxy vừa đắt vừa điên,làm thì hứng lên nó banned một loạt.Tìm việc khác mà làm

now nó vẫn vậy mà max ,kk :D
Sao Max nghe bảo Pix giảm rate rùi, mà giờ phải có proxy mới làm đc ... khó hơn xưa nhiều, mua cái tool Xuân Đức 1$/1 tháng tha hồ gõ :D. Cho Max hỏi Xuân Đức vẫn còn làm soft hả Bao ?

Sao Max nghe bảo Pix giảm rate rùi, mà giờ phải có proxy mới làm đc ... khó hơn xưa nhiều, mua cái tool Xuân Đức 1$/1 tháng tha hồ gõ :D. Cho Max hỏi Xuân Đức vẫn còn làm soft hả Bao ?
soft XDsập 2-3 năm nay rùi MAX, giờ Bao xài tool khác 5$/tháng :) ,rate thì vẫn ko giảm nha vẫn 1$

soft XDsập 2-3 năm nay rùi MAX, giờ Bao xài tool khác 5$/tháng :) ,rate thì vẫn ko giảm nha vẫn 1$
là lúc sập soft XD vẫn 1$ hả Bao ? Hình như hết liên lạc được với XD luôn rồi. Max thấy hiện tại có 2captchar nữa mà không ngon bằng Pix hả Bao ?

là lúc sập soft XD vẫn 1$ hả Bao ? Hình như hết liên lạc được với XD luôn rồi. Max thấy hiện tại có 2captchar nữa mà không ngon bằng Pix hả Bao ?
Ngàn năm nay XD vẫn là 0.5/tháng mà MAX , ko có tăng giá , nghe ae nói ông XD đi Nhật bị mấy em JAV hớt hồn rùi ko còn nhớ gì hết nên sau đó... à ko còn sau đó nữa ... :D
@Món 2cpathcar Bao ko có chơi Max à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back