Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

dự án này còn làm được ko bạn

Vẫn còn làm b thường nhé nhưng khó khăn nhiều rồi
Giải nghệ 2 năm rồi giờ vào xem lại thì thread này vẫn còn và mod vẫn còn trụ ở đây, thật khâm phục. Ngồi nhìn lại vẫn còn tự hỏi tại sao mình có thể kiên trì ở nhà 7 năm thức dậy từ lúc 3h sáng để làm được nghề này nữa, cảm ơn PIX và MMO4ME nhiều lắm vì đã giúp mình kiếm được tiền vào những lúc khó khăn túng quẩn nhất.

Giải nghệ 2 năm rồi giờ vào xem lại thì thread này vẫn còn và mod vẫn còn trụ ở đây, thật khâm phục. Ngồi nhìn lại vẫn còn tự hỏi tại sao mình có thể kiên trì ở nhà 7 năm thức dậy từ lúc 3h sáng để làm được nghề này nữa, cảm ơn PIX và MMO4ME nhiều lắm vì đã giúp mình kiếm được tiền vào những lúc khó khăn túng quẩn nhất.
okIE AE hihi lâu lắm rùi ko gặp , có công việc là tốt ko nghề nào hèn mà :D

okIE AE hihi lâu lắm rùi ko gặp , có công việc là tốt ko nghề nào hèn mà :D
Mới bị banned chiều ngày hôm kia nè ngừi đẹp rầu dễ sợ, 1 tháng nó thịt 3-4 cụt hết vốn :(

Ra toàn code picture is loading thì các bác vẫn gõ theo hay bỏ qua? và gặp những câu toàn tiếng không phải tiếng Anh thì e gõ Not English liệu có sao k ạ?

Các bác ơi hôm nay tớ quay lại mà muốn mua soft XD với SSH mà không biết mua ở đâu, tìm topic mãi không ra, các bác cho xin thông tin được không ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom