Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Trước khi biển dậy sóng, thường rất êm ả. Anh em cẩn thận.Mà hôm nay nó ra cái code dài thế nhỉ.

hôm nay ra code như code google ngày xưa nhỉ code 2 vế

Ngày xưa code 2 vế có 30s để xử lý, ngày nay chỉ có 20s thôi!
2 vế này nó ngăn gọn mà toàn là mấy từ anh ngữ thôi bác em thấy nó ra 1 tí lúc chiều nãy h tịt rồi k ra nữa

2 vế này nó ngăn gọn mà toàn là mấy từ anh ngữ thôi bác em thấy nó ra 1 tí lúc chiều nãy h tịt rồi k ra nữa
nó ra từ sáng qua luôn mà tới chiều tối Bao ko thấy nữa, sáng nay cũng hết rồi, vậy cho khoẻ gõ 2 vế dài mệt vãi.,,..

Có bác nào đang gỗ còn mười mấy giây tự nhiên timeout ko ?
Tôi có gặp tình trạng đó trên soft CH, đó là do khi load nhanh, gặp phải 2 id cùng pop-up cùng thời điểm, nếu không gõ nhanh id đầu trong vòng trước 3 second thì id thứ 2 sẽ bắt buộc nhảy ra, làm bay mất id đầu. Cái này nếu ai đã từng liên lạc với CH thì nói bác ấy nên thêm tuỳ chọn Keywait cho Enter, tức là khi nào Enter thì mới pop-up.

Có vẻ như bác @comhet đã hết chất xám rồi thì phải, lâu rồi mà chưa update đc gì cả, tool vẫn còn nhiều lỗi nghiêm trọng :confused:

Có vẻ như bác @comhet đã hết chất xám rồi thì phải, lâu rồi mà chưa update đc gì cả, tool vẫn còn nhiều lỗi nghiêm trọng :confused:
Không phải vậy! Ai làm ra được soft Pix là giỏi rồi, nhưng vì không có ai nói với bác ấy những lỗi gì cần phải sửa và sửa như thế nào cho phù hợp với server Pix và phù hợp với proxy hay ssh của ae mình gõ thì làm sao bác ấy biết mà làm!
Tôi lấy ví dụ như proxy thì soft XD thoả mái đi, không kén và bị lỗi connect như soft CH, có thể gợi ý cho bác ấy nên mở rộng thêm nhiều port hơn nữa. Vì truớc giờ tôi chỉ thấy bác CH làm soft gõ Kolo, CT hay Mega...mà những site này đâu có uống proxy như Pix.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,549
170,639
Latest member
twicsyfraigf
Back
Top Bottom