Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

có ai login vô tool mà chậm rì như tui ko, speedtest mạng download 14mb upload 9mb
tool bên mình log in vẫn ngon lành cành đào như mọi ngày nha bạn hiền. chắc do máy hay mạng bên ông xung đột gì thôi

có ai login vô tool mà chậm rì như tui ko, speedtest mạng download 14mb upload 9mb
Mạng tui nè, nói chung s xài ok, lâu lâu cũng cà giựt. Không biết là do mạng lag hay sao nữa.

tool bên mình log in vẫn ngon lành cành đào như mọi ngày nha bạn hiền. chắc do máy hay mạng bên ông xung đột gì thôi
mọi ngày tui cũng log nhanh bt nhưng hồi trưa chả bit bị j log vô lâu như heo, trắng nhách, tắt tab đó đi thì tới lượt tab khac' id ko tự điền auto vào nổi luôn, phát mệt nghỉ chơi bời cho khoe
Mạng tui nè, nói chung s xài ok, lâu lâu cũng cà giựt. Không biết là do mạng lag hay sao nữa.
View attachment 119888
xài gói bao nhiêu k 1 tháng mà mạnh dữ vậy :0

xài gói bao nhiêu k 1 tháng mà mạnh dữ vậy :0[/QUOTE]

220k tháng. Mạnh mẽo gì đâu, đó chỉ là hư ảo thôi :)

Sao lâu rồi, mà bác @comhet chưa fix đc cái lỗi chết người này nhỉ, đang gõ tự nhiên nhảy ra khung xám xịt không hiển thị gì cả, chỉ thấy thời gian đếm ngược, bắt buộc phải tắt thế là bị "time out" (code trống), lỡ xui gặp phải code caro thì xác định ăn cám chắc :confused::confused:

Sao lâu rồi, mà bác @comhet chưa fix đc cái lỗi chết người này nhỉ, đang gõ tự nhiên nhảy ra khung xám xịt không hiển thị gì cả, chỉ thấy thời gian đếm ngược, bắt buộc phải tắt thế là bị "time out" (code trống), lỡ xui gặp phải code caro thì xác định ăn cám chắc :confused::confused:

View attachment 119897
Lỗi đó gõ firefox cung gặp thường xuyên bạn ơi, do proxy yếu hoặc mangj yếu. chỉ cần refresh lại firefox là code hiện ra thôi, nhưng trên tool thì không làm dc điều đó, chỉ cần add thêm cái nút reload lại id đó là dc(add hẳn lên cửa sổ id luôn ) hoặc là cho phím F5 thực hiện dc là ok.
Còn cái time đếm ngược trên tool nó không trùng với time trên id đâu nhé, nó chir chính xác khi mọi việc diễn ra trơn tru thôi, còn khi có vẫn đề là 2 cái time đó khác nhau đấy.

Lỗi đó gõ firefox cung gặp thường xuyên bạn ơi, do proxy yếu hoặc mangj yếu. chỉ cần refresh lại firefox là code hiện ra thôi, nhưng trên tool thì không làm dc điều đó, chỉ cần add thêm cái nút reload lại id đó là dc(add hẳn lên cửa sổ id luôn ) hoặc là cho phím F5 thực hiện dc là ok.
Còn cái time đếm ngược trên tool nó không trùng với time trên id đâu nhé, nó chir chính xác khi mọi việc diễn ra trơn tru thôi, còn khi có vẫn đề là 2 cái time đó khác nhau đấy.

Ừ, mong bác @comhet mau fix lẹ cho soft hoàn thiện, yên tâm gõ hơn :oops:

các bác đợi khi nào pix đóng cửa rồi bác ấy share cho chứ bữa đợt BM bác ấy có post lên làm mảu rồi :p:p

ông này trắc lấy soft ở đâu rồi kog thì mang ra thương mại chứ còn ngồi đấy mà gẩy gẩy sp15 :popo_feel_good:

ông này trắc lấy soft ở đâu rồi kog thì mang ra thương mại chứ còn ngồi đấy mà gẩy gẩy sp15 :popo_feel_good:
ông đó là coder mà , bữa ông nào cũng tam giác bitmap có ổng là fix được soft làm ngon lành . Nhưng chắc ko thương mại đâu vì ông đó cũng gõ trừ khi ổng ko làm nữa thì may ra .

Chậm gì kinh khủng khiếp co' ai bị ko
Sáng thứ 2 khi nào chả là chậm nhất quả đất ,nhưng mà chậm như này thì có chậm hơn cái sự chậm bình thường thiệt ,log hết vốn rùi mà vẫn ngáp :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom