Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

sao hnay login vào, làm ào ào tầm 10-20 code đầu thì nó im re luôn vậy? Có phải acc mình bị banned ko? Khó hiểu wa
nếu là id lẻ thì vào phần group check thử join group bị bôi đen chưa nếu chưa thì là chưa band

sao hnay login vào, làm ào ào tầm 10-20 code đầu thì nó im re luôn vậy? Có phải acc mình bị banned ko? Khó hiểu wa
Đúng rồi hôm qua tự dưng bị ban vài G éo biết lý do , đánh web cẩn thận lắm rồi mà haiz

mấy cụ bị ban chắc timeout trúng code check r. 2 group mini của em an toàn. làm web hay soft mà timeout đều die thôi, soft comhet tốt mà

tình trạng submit comhet có vẻ do chính trị, có ai bị k hay mình tui bị :/

mấy bác log ít ID thôi chắc k bị lỗi đâu e đây gõ có 8 9id có thấy lỗi gì đâu nhỉ?

loading tất cả và ko có code. Show thì như vậy nè.
Tui chỉ log có 6 ID thôi à. Mỗi khi hiện 1 tab mới thấy nó phựt 1 code gì rồi mới hiện code để gõ.

Attachments

10.1 KB · Views: 101
Bây h soft anh XD còn xài đc ko vậy ạh? Làm trên soft của anh XD wen rùi, wao soft của comhet cũng ổn, mà lâu lâu cứ bị dính loading trắng hoài, ngồi đợi cả buổi cứ tưởng máy mình rớt mạng -_-!

Bây h soft anh XD còn xài đc ko vậy ạh? Làm trên soft của anh XD wen rùi, wao soft của comhet cũng ổn, mà lâu lâu cứ bị dính loading trắng hoài, ngồi đợi cả buổi cứ tưởng máy mình rớt mạng -_-!
xai thi vẫn được mà xui dính caro là bôi đen group ngay bác

xink link dowload update cua sòft comhen :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,651
Latest member
cadobongdaboo
Back
Top Bottom