Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

pri lên cao và không xuống dc nhé, hai hôm rồi id nao cũng lên 8,9
bị code trống nhiều nên mau tăng pri thui

Ngày t2 (cn bên nó) kinh hoàng , 20id 5 phút ko load 1 code

Soft mới gần hoàn thiện r, chỉ còn 1 lỗi đáng kể là thỉnh thoảng id ko thấy hiện chữ, phải tắt tab đó và bị timeout

Khi id bị timeout ko play lại dc

Đã fix ok lỗi login

Soft mới gần hoàn thiện r, chỉ còn 1 lỗi đáng kể là thỉnh thoảng id ko thấy hiện chữ, phải tắt tab đó và bị timeout

Đã fix ok lỗi login
em làm 15id 30p cũng tầm 600code đâu đén nổi đứng dữ zay bác

em làm 15id 30p cũng tầm 600code đâu đén nổi đứng dữ zay bác
chắc h nhìu ng nghỉ nên nó ra lẹt tẹt chứ hồi đêm chậm lắm 20id 5 phut ko thấy load sợ id bị j tui out luôn

Đã fix ok lỗi login

Đúng là còn lỗi id không có code chỉ 1 màu xám, phải tắt đi dẫn đến time out - Mình nghĩ nên thêm cái nút refresh trên cửa sổ id để khi gặp tình trang như trên thì refesh lại là ok .

Đúng là còn lỗi id không có code chỉ 1 màu xám, phải tắt đi dẫn đến time out - Mình nghĩ nên thêm cái nút refresh trên cửa sổ id để khi gặp tình trang như trên thì refesh lại là ok .
Cái này làm FF có rồi mà. Chịu khó click qua bên group xong quay lại là hiển thị code bt.

chắc h nhìu ng nghỉ nên nó ra lẹt tẹt chứ hồi đêm chậm lắm 20id 5 phut ko thấy load sợ id bị j tui out luôn
tui làm từ 2h đêm đến giờ 20 id load khá mà. ông bị lỗi login r. id bị later hay error đừng login nó lại k là tịt luôn code của những id khác đang load
Thế chịu chưa gặp lỗi này bh.
mình bị hơn chục lần đêm qua

tui làm từ 2h đêm đến giờ 20 id load khá mà. ông bị lỗi login r. id bị later hay error đừng login nó lại k là tịt luôn code của những id khác đang load

mình bị hơn chục lần đêm qua
@@ vậy có nghĩa là chỉ login dc 1 lần, con nào bị trùng proxy thì ko dc login lại ?? hèn chi đêm qua 20 id mà đứng hình 5 phút quá bất bình thường, cầu trời đừng có code trống, má ơi

Ngoài việc cửa sổ ID xám xịt ra còn lỗi EMPTY_RESPONSE và status waitting nhưng không bung cửa sổ id ra để gõ code, trong khi code vẫn đang show và thời gian vẫn đang đếm ngược(Click phải chuột vao id chọn show account sẽ thấy).

Attachments

12.7 KB · Views: 98
mấy ông test có cần phải log nhiều vậy không?thằng gõ 8 tab firefox như tôi ko có code ăn nè.

Thân! Cho mình ngoài lề 1 tý, hiện tại mấy bạn đang mua proxy Nga ở site nào vậy? Lâu rồi ko làm, ko nhớ site mua

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom