Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Thân! Cho mình hỏi pix bây giờ thế nào ạh? 1 ip login đc bao nhiu id? Và có cần đăng ký ip nc nào thì dùng proxy nước đó ko? Tại gần 3 tháng rùi mới way lại pix, nên ko biết nó ra sao. Chân thành cám ơn ạh!

Thân! Cho mình hỏi pix bây giờ thế nào ạh? 1 ip login đc bao nhiu id? Và có cần đăng ký ip nc nào thì dùng proxy nước đó ko? Tại gần 3 tháng rùi mới way lại pix, nên ko biết nó ra sao. Chân thành cám ơn ạh!
3 tháng nay ko có gì thay đổi gì về cơ cấu pix nhé Suzune, chỉ có thay đổi về nhân sự là anh em pix rụng gần hết group vì bị ban thôi, còn lý do ban thì vui lòng đọc lại từ page 1 :p

cho mình làm phiền 1 tý nữa ạh, ai có proxy Nga, cho em mượn tầm 5 con với.

Vậy là kết thúc .. sau nhiều năm nói cười .
Ta ko thể nào .. đi chung đôi pix ah ....:(:(
p/s : ah ma tool gi bac comhet sao rồi mọi người .. mail bác XD ko thấy reply :(:(:(

Vậy là kết thúc .. sau nhiều năm nói cười .
Ta ko thể nào .. đi chung đôi pix ah ....:(:(
p/s : ah ma tool gi bac comhet sao rồi mọi người .. mail bác XD ko thấy reply :(:(:(
Vừa làm lại, đang test thử trên sòft của Comhet. Thấy cũng khá ổn, nhưng chỉ login và làm đc 1 id, chưa test dùng proxy của nước khác. Có bác nói, chỉ dùng đc proxy của Nga, nên đang tìm mua test thử.

Vừa làm lại, đang test thử trên sòft của Comhet. Thấy cũng khá ổn, nhưng chỉ login và làm đc 1 id, chưa test dùng proxy của nước khác. Có bác nói, chỉ dùng đc proxy của Nga, nên đang tìm mua test thử.
có pub chưa bạn . mà soft nền web hã bạn .

Tool của bác comhet làm cũng ổn nhưng h chỉ làm dc bằng proxy thôi bác

có pub chưa bạn . mà soft nền web hã bạn .
Hiện đang test lỗi, nên chưa pub, bạn có thể mail để xin link soft về test thử. Soft nền web, khá ổn
Tool của bác comhet làm cũng ổn nhưng h chỉ làm dc bằng proxy thôi bác
Mình đang dùng proxy free VN thì ko load đc, chỉ load mỗi cái ip chính ở VN. Mà hiện tại dùng đc proxy của nước nào thế cậu?

đang restore lại perfect . nó kêu chờ 72h haizzz ... lâu rồi ko xài nên ko nhớ ví với pass
Làm gì cho mất thời gian retore thế ông! Đăng ký tài khoản PM mới nhanh mà, chỉ cẩn verify e-mail thôi, vài 3 phút xong!

Làm gì cho mất thời gian retore thế ông! Đăng ký tài khoản PM mới nhanh mà, chỉ cẩn verify e-mail thôi, vài 3 phút xong!
ohh mua ddc rồi bác ... mà xai sao ta @@ .. sao logg vao ko thay hiện gì . hinh như mới dc 1 id . out ra vao lại id bi using proxy T_T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom