Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

tool comhet trình làng chưa bác, Lúc sáng gõ web đc nửa tiếng đã muốn xỉu
bác ấy đang trong giai đoạn test còn vài lỗi vặt bác ơi hôm qua bác ây có cho em thử tool mà xài lib của chronium nó cho phép dùng proxy chắc hiện tại ai xài id nga mới dùng tool của bác đó dc

bác ấy đang trong giai đoạn test còn vài lỗi vặt bác ơi hôm qua bác ây có cho em thử tool mà xài lib của chronium nó cho phép dùng proxy chắc hiện tại ai xài id nga mới dùng tool của bác đó dc
Vậy chỉ dùng dc proxy chứ chua dùng dc ssh hả bạn ?

Xài dc proxy là good rồi, cần j ssh, chờ tool comhet lên kệ :x

Vậy chỉ dùng dc proxy chứ chua dùng dc ssh hả bạn ?
đúng rồi bác mới test dùng dc proxy mà còn vài lỗi chưa xài dc

mà cái code nền caro ko hiện được ở S đó gõ sai nó có thông ko nhỉ các bác?em vừa hình như gõ sai hix id lẻ ko check được

mà cái code nền caro ko hiện được ở S đó gõ sai nó có thông ko nhỉ các bác?em vừa hình như gõ sai hix id lẻ ko check được
Mình bị kẹt phím enter, nên bấm 2 lần nó nhảy sang tab co cái code ca rô đó rồi đi luôn thành code trống. không biết có bị sao không nữa, ráng gõ để gặp lại em nó lấy công chuộc tội mà nãy giờ chưa gặp.

Ôi trời 4h sáng lần đầu mò gõ web mới dc 15p mún nổ con mắt chuẩn bi pause nghĩ log soft gõ ra sao thì ra ,mới nghĩ tới đó gặp liền 2 code caro và 1 code đỏ, vãi ...chạy ngay đi :popo_extreme_sexy_girl:

Ôi trời 4h sáng lần đầu mò gõ web mới dc 15p mún nổ con mắt chuẩn bi pause nghĩ log soft gõ ra sao thì ra ,mới nghĩ tới đó gặp liền 2 code caro và 1 code đỏ, vãi ...chạy ngay đi :popo_extreme_sexy_girl:
sợ gì bảo tụi làm soft đây khô máu với nó luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,209
170,361
Latest member
nhacaiuytinsol
Back
Top Bottom