Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Thằng pix ngày càng quái dị. Chả bít nó là đàn ông hay đàn bà mà âm hiểm như phù thủy, đại trượng phu ko thể có tính đó. Mọi ng canh trên web bắt nó 2 ngày nay chả thấy code nào lạ. Nó chỉ thả đột ngột lúc ngta sơ ý thôi @@

chính xác!tối hôm kia lúc khoảng 11h30 mình liều log 5 id vào gõ cho đủ pay dính luôn 5 cái tam giác đỏ 1 lúc thế là ra đi luôn 5id hết pay!:p
Mình củng thế mà , thấy load full log đánh cho đủ pay gặp là biết bị banned cmnr
Mà vãi cái đánh trên web thì k thầy nó , viewcode thì picture is loading code này mới ngán
Chứ soft ABCD mà view picture is loading củng ko bị gi đâu

Ai go soft có phải vừa gặp tam giác ko :v
Nó picture is loading 1 tí xong mới ra code vc

Attachments

17.6 KB · Views: 102
Ai go soft có phải vừa gặp tam giác ko :v
Nó picture is loading 1 tí xong mới ra code vc
đúng nó rùi tui cũng vừa screen shot

View ra picture is loading kể cả trên web má nó củng picture xong nó mới ra hình sau ông nào set gõ tắt pic enter phát là thấy mẹ lun @@ gài hàng vcl

Attachments

45.1 KB · Views: 93
soft hiện dc mà gõ sai vẫn die nhé , may mắn lăm mới thoát
thằng pix chó ngáp sáng qua dính đúng 1 code nó ban nguyên cả group:popo_hell_boy: thoát từ rc qua bm lại bị ban vì cái code xàm lờ này dm tức thiệt. nó deo động đậy thì thấy gì mà gõ:popo_hell_boy:

thằng pix chó ngáp sáng qua dính đúng 1 code nó ban nguyên cả group:popo_hell_boy: thoát từ rc qua bm lại bị ban vì cái code xàm lờ này dm tức thiệt. nó deo động đậy thì thấy gì mà gõ:popo_hell_boy:
ông cho là xàm l nó mới thông ông đó =)) đừng coi thường những code mới th pix tung ra dạo gần đây nhé
phải chờ vài giây nó mới dịch mảng xám đi mới thấy chữ bị che, ông có chờ ko?

ông cho là xàm l nó mới thông ông đó =)) đừng coi thường những code mới th pix tung ra dạo gần đây nhé
phải chờ vài giây nó mới dịch mảng xám đi mới thấy chữ bị che, ông có chờ ko?
tui thấy code lạ lạ cũng có chờ 1 chút mà k thấy biến động gì nghĩ nó là code tĩnh bị lỗi thấy gì gõ nấy rồi enter:( Hôm qua chắc bị ban cả thế giới nên nguyên đêm 4 id load full =)).

Hình như là code mới
Code này là code động
Phần bị mờ nó cứ chạy từ phải sang trái

View attachment 119016

Hình như là code mới
Code này là code động
AE hiểu tại sao soft đọc dc code mới này ko :))
Vì code này củ rít cmnr 3 4 năm trước gặp đầy ra nên soft đọc dc yên tâm mà đánh
Sợ đánh sai nó kiếm cớ banned chứ code củ cmnr

View attachment 119016

Hình như là code mới
Code này là code động
Bao gặp code này 3 lần lúc 4h sángngày hôm qua, lần đầu gõ đại 2 lần sau chờ nó load hết rồi đánh cũng rõ đúng hay sai nhưng ko bị ăn ban =>code này ko phải code gài hàng ban...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom