Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Bó tay! Bác nói tôi mới nhớ hồi Tết vừa rồi tôi cũng được một em có avatar mỹ miều, female đàng hoàng mà xong việc lặn không thấy tăm hơi đến bây giờ trên topic Pix luôn!
Sao tôi chưa gặp hình nào như bác và dkny09 nói nhỉ, toàn code chữ hoa ngắn, số màu đỏ thôi!
nó ra 2 cái hình rồi thôi, tui đợi nó update để view mà chưa thấy
Đêm nay chắc đông dân cày lắm, cả ngày nay chả mần ăn dc j moà :popo_boss:

=.= toàn các pro từ khi biết mmo chỉ làm captcha tất cả các dự án , riêng dự án pix làm đã được 4 năm nay rồi , ngày nào cũng online 16h làm như công nhân cày cuốc mà chưa bao giờ có group nào quá 70 id mà giờ thấy các pro bị band tứ tung các group rồi vẫn lôi ra được group 150id các hạ giỏi :rolleyes:

Dẫu sao cũng cám ơn bác đã nhắc nhở, mà bác bị lừa nniều hay sao mà nghe giọng văn có vẻ buồn, và hơi tiêu cực với cuộc sống thế!
Load dần dần tốt lên rồi đó!
phải nói bác ngohuy rất đặc biệt không biết ngày trước trong lớp có phải cá biệt không ( phải edit vì nhỡ lại bị pro bung độc vì đói quá nên mình nói chưa rõ =)))trong box này cảm thấy bác ý già giặn vừa trẻ con nhưng có tài năng thấy mến nhưng mà nghe bác nhiều tuổi thì cố phát triển trau dồi hơn sớm thành công đừng quẩn quanh box này mãi vừa phí phạm tài năng mà dễ bị trúng độc của bọn trẩu tre độc phần cứng =))

Last edited:
Các bác đừng tụ tập nữa cứ hết người nói chuyện rồi tụ tập nói nhảm để các mem mới bỏ box cạp này luôn à , đàn ông con toanf già dặn rồi gái gú thì ko bàn cứ anh pix em pix bảo sao box mấy năm nay vắng vãi toàn cá chui vào tanh ngòm ko thở được:rolleyes:

sao bao lâu e bị pix hốt hết group nay truyền nghề pix lại ai muốn làm ib e chỉ tận tình hết bí kíp ;);)

sao bao lâu e bị pix hốt hết group nay truyền nghề pix lại ai muốn làm ib e chỉ tận tình hết bí kíp ;);)
*** phải nói phét tài mình ko có nhưng mà nhìn cái tên với cái avatar của bác có nói trăm nghìn lời hảo tâm cũng *** câu được ai đâu , người lớn người đàng hoàng người ta quý cái logic tình củm lắm chắc *** có ai inbox ngửi thấy mùi là hiểu trượng nghĩa hiểu cá nó tanh thì không cần vẩy à :)) Ai tin ?

*** phải nói phét tài mình ko có nhưng mà nhìn cái tên với cái avatar của bác có nói trăm nghìn lời hảo tâm cũng *** câu được ai đâu , người lớn người đàng hoàng người ta quý cái logic tình củm lắm chắc *** có ai inbox ngửi thấy mùi là hiểu trượng nghĩa hiểu cá nó tanh thì không cần vẩy à :)) Ai tin ?
à mình thì biết bạn rồi suốt ngày chạy cmt nhảm và mình ko qtam bạn OK!

Không quan tâm sao , màn tới sẽ là mèo khóc chuột , nhưng mình thì mình nói cho chuẩn mình chẳng biết bạn là ai bạn nhưng mà giác quan nó mách bảo, thôi động chạm đến cái avatar của bạn à mới tinh đúng cảm xúc đang buồn đúng ko , à cmt nhảm là , miệng đói thì đầu gối bò , tớ đói tớ ngồi máy tính thì tớ tìm vài box tớ hỏi tớ than tớ xin đúng tâm trạng đúng box , sẽ bị ko quan tâm cách của bạn, tìm người inbox à , Hết

Không quan tâm sao , màn tới sẽ là mèo khóc chuột , nhưng mình thì mình nói cho chuẩn mình chẳng biết bạn là ai bạn nhưng mà giác quan nó mách bảo, thôi động chạm đến cái avatar của bạn à mới tinh đúng cảm xúc đang buồn đúng ko , à cmt nhảm là , miệng đói thì đầu gối bò , tớ đói tớ ngồi máy tính thì tớ tìm vài box tớ hỏi tớ than tớ xin đúng tâm trạng đúng box , sẽ bị ko quan tâm cách của bạn, tìm người inbox à , Hết
cũng đâu như bạn suốt ngày chỉ biết khóc từ box này sang box khác :(

Ông muatronglong không gây War nữa nhé, không thì tôi tag Mod Bao vào check! Ông bỏ bớt những tính này thì mọi người sẽ quý ông hơn đó!

mà mình bữa nge ai nói bạn là doremon à?thôi ráng ngồi đó chờ thời bán TUT giống hồi xưa đi nhé ;););)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom