Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

túm lại giấc này đã ăn hành lần nào chưa :popo_look_down:
ha ha ha ...
chưa anh Bao ! mà soft fix r nên quất vô tư !
ko gõ cái giấc 11h nó ra tới tấp như tàu lượn siêu tốc ko phanh rớt mẹ nó tim ra ngoài là oke

túm lại giấc này đã ăn hành lần nào chưa :popo_look_down:
7h đến 9h là ok k có nha bao đại nhân. em chuyên gõ giờ này nên cứ tin ở em

Không ngại đâu, tôi để ý thấy bác biết cách gõ, biết thời điểm nào nên gõ nơi nào, giờ thêm kinh nghiệm xương máu của ae đi trước nữa nên không bị ban được đâu, trừ trường hợp bât khả kháng thì chịu thôi!
Phải nói là bác hay thật. Từ hồi bão tới giờ mà vẫn còn Zin chưa ăn banned id nào. :):):):):)
Hay không bằng hên. :)

ai có tôol chuyển enter mà cả nút tab cũng chuyển được ko cho mình xin với , có mỗi tool của bác vina dùng ưng nhất nhưng mà bác í ko úp lên bản fire mới ko dùng được hic

ai có tôol chuyển enter mà cả nút tab cũng chuyển được ko cho mình xin với , có mỗi tool của bác vina dùng ưng nhất nhưng mà bác í ko úp lên bản fire mới ko dùng được hic
Nhớ là có tool của bác kia có thêm time với speed nữa mà có điều k mở được tab khác ngoài FF. giờ link tải cũng die rồi hóng ai còn giữ thì up lại cho ae thôi

Có quen dùng Autohotkey không? Nếu đã biết dùng AHK rồi thì inbox tôi cho cái script đúng như ông mong muốn, nhưng không có speed gì đâu nhé!

Nhớ là có tool của bác kia có thêm time với speed nữa mà có điều k mở được tab khác ngoài FF. giờ link tải cũng die rồi hóng ai còn giữ thì up lại cho ae thôi
đúng rồi bác, trước có bác chia sẻ ở box cập nhật này cái tool bé xíu :D

Có quen dùng Autohotkey không? Nếu đã biết dùng AHK rồi thì inbox tôi cho cái script đúng như ông mong muốn, nhưng không có speed gì đâu nhé!
Mình ko biết gì ngoài cạp cả hic, bác có tool thì cho luôn chứ lấy script ko biết nhét vào đâu nữa :(

à vừa google ra autohotkey rồi đại khái bác cho script rồi bỏ vào đó là ra cái tool đúng ko, nhưng mà có thêm nút tab chuyển được ko , mà nếu được nữa thì để nó chỉ chuyển trong các tab fire thôi còn xem fim được càng tốt , cảm ơn bác ngohuy nhiều

muốn dùng tool vina kog tôi bày cho, còn muốn nhẹ máy cũng đc máy tôi xài ff kép 6.0.2 32bit và bản mới nhất 64b

muốn dùng tool vina kog tôi bày cho, còn muốn nhẹ máy cũng đc máy tôi xài ff kép 6.0.2 32bit và bản mới nhất 64b
dùng bản cũ phải ko bác , nhưng mà mình có việc ko dùng được bạn cũ , bản mới thì cứ bị get 8tab nó ra đến 12tab mà có tab nhận tab ko , cài 2 bản cũ bản mới dùng mình cũng biết nhưng thi thoảng mở bản mới bản cũ nó cứ bị lẫn lộn dùng khó chịu :(

dùng bản cũ phải ko bác , nhưng mà mình có việc ko dùng được bạn cũ , bản mới thì cứ bị get 8tab nó ra đến 12tab mà có tab nhận tab ko , cài 2 bản cũ bản mới dùng mình cũng biết nhưng thi thoảng mở bản mới bản cũ nó cứ bị lẫn lộn dùng khó chịu :(
bản mới cũng đc luôn

Có ai biết sao fire mới ko có soud ko nhỉ , dùng bản cũ thì vẫn có soud , gõ ko có soud cảm giác lúc nào cũng sợ time out :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom