Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Giờ có pro nào làm cái soft gộp các tab ff lại rồi ưu tiên tab nào hiện code lên trên thì ok. Chứ soft kiểu cũ nó update ngày càng nhiều sợ coder ko theo nó được

Lúc rính rc đi ngủ vừa dậy kiêm tra chưa thấy bị baned chắc tối nó mới Trảm xong ra đi group này hết gr làm luôn gần 2 tháng banh 7 cái gr

Giờ có pro nào làm cái soft gộp các tab ff lại rồi ưu tiên tab nào hiện code lên trên thì ok. Chứ soft kiểu cũ nó update ngày càng nhiều sợ coder ko theo nó được

Bác này nói chuẩn đấy, coder nên làm theo như thế thì mới ổn định lâu dài

Lên soft thì tinh chỉnh cho nhẹ hơn thôi bác ơi. Với tình hình hiện tại thì cách tốt nhất là vậy chứ hết cách rồi.

Bao mới log 1ID trên web thử load nhanh đó nhỉ, tầm 5tab là đủ gõ,ngày nào cũng thế hay sao nhỉ ???

Bao mới log 1ID trên web thử load nhanh đó nhỉ, tầm 5tab là đủ gõ,ngày nào cũng thế hay sao nhỉ ???
ko phải đâu no đang full mới vậy lây đâu ra làm web nhanh nếu nhanh vậy thì còn làm phần mềm làm gì

Bitmap có thể hiện trên soft nha các bác. E trình soft gà nên ko public soft dc...

Không đâu, Bao vào nhằm giờ của bitmap nên mới nhanh vậy đó! Nhưng làm trên web thì nhanh hơn soft nhiều đó!.

Bitmap là 1 chuyện có thể hên xui chưa chắc ăn ban còn căng nhất là RC mà ăn ban 100% dù chỉ 1 code ....

Nó hôm qua ko reset mình đã nghi nghi rồi sáng dậy sớm làm chậm quá đi ngủ ăn cơm xong vào làm tý làm được 12 phút nó đập cho 2 cai rc vào mặt.nản pix thật

Nó hôm qua ko reset mình đã nghi nghi rồi sáng dậy sớm làm chậm quá đi ngủ ăn cơm xong vào làm tý làm được 12 phút nó đập cho 2 cai rc vào mặt.nản pix thật
Sao k dismiss ra 2 3 tiếng nó mới cập nhật view code mà

ủa nền xanh là bảng nào vậy ông
nền xanh giống như cái code tínwat post đó. Tím hồng cam nâu đỏ ... j cũng hiện sất trừ nền vàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom