Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Ông dùng chuột xử lý 2 recaptcha đó ah? Sau đó ông có vào View không, có thấy dãy số ngoài 0 có 1 không?
Bữa đó cứ đinh ninh là do code bitmap nên ko quan tâm đến view code này, tui còn nhớ 2 code đó là code loại chọn hình biển báo xe bus thì phải. Lúc đó go web ko sao, đúng tối hôm kia tôi gõ soft vào buổi chiều 18h thì cũng gặp đúng có 1 hình recap vậy mà thằng khốn nạn nó banned cái group làm 7 năm 10k của tui chỉ vì 1 code. Hôm nay mới biết nguyên nhân thật sự bị banned group

Bữa đó cứ đinh ninh là do code bitmap nên ko quan tâm đến view code này, tui còn nhớ 2 code đó là code loại chọn hình biển báo xe bus thì phải. Lúc đó go web ko sao, đúng tối hôm kia tôi gõ soft vào buổi chiều 18h thì cũng gặp đúng có 1 hình recap vậy mà thằng khốn nạn nó banned cái group làm 7 năm 10k của tui chỉ vì 1 code. Hôm nay mới biết nguyên nhân thật sự bị banned group
Thấy ông huudung89 cũng nói bị ban cái group củng chỉ vì 1 code 0101 gì đó này,vãi thiệt.....

Ông chịu khó nhớ lại 2 code recaptcha trên FF là loại có nhiều vuông rồi chọn xong chỉ có send thôi hay là có thêm khung để gõ chữ?

Thấy ông huudung89 cũng nói bị ban cái group củng chỉ vì 1 code 0101 gì đó này,vãi thiệt.....
Nạn nhân đêm qua đây Bao nè, lúc 22h tôi gõ trên soft nó bung ra hình có yêu cầu Porsche Form, tôi chọn đủ 3 ô-tô đầy đủ rồi submit ok, sau đó vào View thì lại thấy báo nội dung yêu cầu khác hẳn, chỉ có mỗi chữ cars, tôi up ngay hình đó lên cho ae xem, có mem bảo sẽ bị ban, mà đúng thế thật mặc dù ngay sau đó tôi lôi id vừa ăn recaptcha xong cho lên FF gõ, Pix cho gõ đến 24h là ào ào ra 7 code nhanh như ăn cướp, vào group thì ăn luôn nít nồi đen thui 3 năm chửa rửa vào mặt, nó ban đúng id ăn recaptcha kia!

hôm qua ta núp lùm thật anh minh sáng suốt! làng cạp còn thủ nhiều group lắm nên vừa log 80 id vào gõ chả thấy code load nên đêm nay pix còn sẽ đi ban nữa. lúc nào hết group thì thôi

Ông chịu khó nhớ lại 2 code recaptcha trên FF là loại có nhiều vuông rồi chọn xong chỉ có send thôi hay là có thêm khung để gõ chữ?
Tui còn nhớ nó là code chọn biển báo xe bus có đánh dâu chữ là a,b,c,d .. ấy.

hôm qua ta núp lùm thật anh minh sáng suốt! làng cạp còn thủ nhiều group lắm nên vừa log 80 id vào gõ chả thấy code load nên đêm nay pix còn sẽ đi ban nữa. lúc nào hết group thì thôi
miệng 3 rất "thơm" nhé , dân tình đang run cầy sấy còn hù doạ... :popo_cry:
nói chứ tui vẫn còn đặt chút niềm tin sót lại ở pix chứ mà mất niềm tin thì ko làm nữa r :popo_boss:

Bạn gõ trên FF có gặp code sừng nào không?
có làm trên ff đâu làm soft mà, cái đấy là vào view gr thấy mình gõ nhưng nó chỉ có 1 màu đen hoặc trống như timeout vậy đó kog phải là picture is loading

có bác nào thấy code 5số trên soft mà view thì nó hiện picture is loading ko

ae nào gõ ff mà gặp recapcha thì ko sao , vì nó cho tới 50s click xong view vẫn thấy số nhé , cái này là chắn chắn vì tui view rồi chỉ có soft là 0 0 0 0 0 0 0 thôi

vừa vào gặp luôn quả recapt hết hồn :D giờ pix đã taget em lên ff làm ngay kog nát gáo

dm vừa gặp recap, tui đã diss khỏi group nhanh gọn lẹ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,455
Latest member
maienq

Most viewed of week

Most viewed of week

Back