Topcashback.co.uk, câu chuyện mới mà cũ

Topcashback thì uy tín khỏi bàn rồi .
Vậy là tổng sẽ được nhận là 23.4 bảng à bạn ?
Nếu bạn hoàn thành offer one.com như hướng dẫn phía trên (có track và track từ pending-confirmed-payable) và topcashback confirm bên acc mình sẽ pay bạn 10 bảng (ngoài 13,4 bảng của one.com).

Nếu bạn hoàn thành offer one.com như hướng dẫn phía trên (có track và track từ pending-confirmed-payable) và topcashback confirm bên acc mình sẽ pay bạn 10 bảng (ngoài 13,4 bảng của one.com).
gửi giấy chữ ký cho nó rồi mà sáng giờ ko thấy rep, của bro thường bao lâu

Kèo này thơm à :v

ok bạn , sao bên mình one.com không yêu cầu nhận SMS hay ký vào form bạn nhỉ ?

ok bạn , sao bên mình one.com không yêu cầu nhận SMS hay ký vào form bạn nhỉ ?
Mình ko rõ bạn, một số trường hợp bị như thế,riêng của mình mua tháng 12 năm ngoái thì ko verify gì cả, gần đây bạn mình mua thì lại bị verify

Thường thì account topcashback post ref dạng như này thì 100% sẽ bị sup đó nha bạn, nó cực ghét VN, bạn có thể thử.

vừa ref bác, mà cái bác nói là này phải k?

site này uy tín, có điều hơi lâu, mình chờ 2-3 tháng mới rút về đc

đúng rồi cậu, có offer đến 6 tháng , nhanh nhất cũng 2 tháng
bạn chuyển ngôn ngữ sang en đi bạn, bạn xong bên one.com bạn vào topcashback xem có tracking chưa? Nếu chưa có đợi 1-3 ngày rồi submit như phần mình hướng dẫn ở bài viết nhé.
Bác ơi request báo lỗi thì bao lâu nó xử lý nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back