New Top 3 web Kiếm Like nhanh chóng trên facebook

Reactions
479
MR
0.000
1.YOULIKESHITS:

images

Đăng Kí

2.ADDMEFAST

Đăng Kí

3.Socialmedianetworkexchange

Đăng Kí

YLH thì khá quen với nhiều người, bạn có thể giới thiệu cách like của 3 site này cho mọi người cùng chiến đc không?

nhu youlikehits thoi,don gian ma
addmefast

ban vao facebook like roi thay page hien nut like nhan vao no se cong dinh cho cau
con muon add fanpage thi vao add site/pages roi chon loai de no tinh cho cau

nó thanh toán = cách nào? có ai hướng dẫn ko nhỉ?
k thanh toan ban ah
cai nay dung marketing la chinh

À NẾU BẠN MUỐN KIẾM TIỀN TỪ NÓ BẠN LÊN FIVVER.COM NHÉ ĐĂNG BÁN LIKE 1000 LIKE 5$ THU NHẬP ỔN ĐỊNH HƠN MẤY CÁI TRANG GET PAID ^ ^,KHÔNG LO SCAM

@tangocanhalehap bạn cho mình cái yahoo mình hỏi thêm tí được không :(
can gi hoi
tren nay cung co bai viet ve fiverr do khong thi ban search google y,cai fiverr nay lau roi ma
con 3 site kia chi can biet tieng Anh de biet nut nao can click la ok (dễ mà)
^ ^

Last edited by a moderator:
Thanks chủ thớt. Ae tranh thủ kiếm $ thôi. Có thể tham khảo 1 số bài kiếm tiền facebook trong forum mình để làm rõ cách kiếm. Còn bán lại điểm của mấy site này thì không kiếm được mấy đâu. :binhsua95:

làm link ref thì phải nói chứ, cứ im im, ai mà nhìn vào chả biết

Sự thật là mấy trang này không ref gì đâu. Chủ thớt chia sẻ cho anh em kiếm thêm thôi. Bác nói thế tội chủ thớt. :binhsua16:

dung roi do,cai k phai ai cung biet dau,minh lay link ref cho cac ban dang ki tien thoi,chu co duoc bao nhieu point dau?

youlikehit:50 point ref cai nay nham nho gi,hix,tượng tự cái kia addmefast được có 100 point,còn cái cuôi được 1% thử hỏi forum mình đăng kí được bao mà tuyển ref,2 trang kia ở Việt Nam chưa có bài nào viết đâu,tôi không đến nỗi phải spam lấy rè nhé ông,haizzzzzzz

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:02 PM ----------

Thanks chủ thớt. Ae tranh thủ kiếm $ thôi. Có thể tham khảo 1 số bài kiếm tiền facebook trong forum mình để làm rõ cách kiếm. Còn bán lại điểm của mấy site này thì không kiếm được mấy đâu. :binhsua95:

ban 1000 like cho may ông web VIỆT NAM mình đảm bao có người mua cho các bạn,đừng hỏi mình là làm cách nào quảng cáo được nhé,hix

1000 like 5$,đơn hang Việt Nam thì nhiều lắm,vì cơ bản người ta xác định mua Like là để tăng độ trust của thương hiệu chứ không phải lấy traffic

Kết hợp thêm Fiverr nữa,có mà thu nhập ổn định

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

ko biết chơi FIVERR nơi :((
google có nhiều lắm,trong forum mình cũng có bài về fiverr đó cái ô tìm kiếm trên forum kìa,cái này các ông cày Nát bét còn đâu mà k biết chơi FIVERR,hay là không muốn đối thủ cạnh tranh minh ,haizzzzzz

thanks chủ nhìu nha, đang rất cần những thèn này, mà cậu đã thử 2 site còn lại chưa, mỗi site còn lại mỗi ngày tăng bình quân dc nhiu like cậu. nó bằng dc 70-80% so với youlikehit ko?

thanks chủ nhìu nha, đang rất cần những thèn này, mà cậu đã thử 2 site còn lại chưa, mỗi site còn lại mỗi ngày tăng bình quân dc nhiu like cậu. nó bằng dc 70-80% so với youlikehit ko?

nói thực nhé ,theo mình đánh giá 2 cái này hơn youlikehits nhiều lắm,vì tỉ lệ thật acc thật rất cao,YLH có ít điểm mậc dù đông thành viên nhưng cũg chả cung cấp được bao nhiêu like là mấy,mình đã test cả 3 site rồi,các bác cứ yên tâm mà chiến,

nói thực nhé ,theo mình đánh giá cái này cung cấp like nhiều hơn youlikehits nhiều lắm,mình đã test cả 3 site rồi,các bác cứ yên tâm mà chiến,
uh, hay lem. à nghe nói bác còn có tuyệt chiu google+ nhanh lém, share cho anh em
với đi nha.
thanks!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week