Tools SCan SSH chạy auto với all tools Scan IP SSH 250K thread

Status
Not open for further replies.
Thôi thím cố chấp quá tranh luận ko nổi, nghe tụi em nói có pro sync dc hẳn 200k thread nghi nghi rồi, xem thêm mấy cái clip thì đúng là thím dek biết code thật, thế mà cứ gân cổ lên nổ
Xin tuyên bố Dynamic đỉnh nhất Việt Nam trong lãnh vực multipthread nhé, đỉnh rất tự nhiên đỉnh vô khoa học luôn

p/s: mời thím vào group vip coder của mình trên face để chia sẻ cách sync và lock đám thread đó nhé, mấy anh lớn trong group mong chờ thím lắm
à mấy cái thuật ngữ thím nói cao siêu qua dek ai hiểu nổi luôn

tool này được rao trên fb giá 10 củ nhé anh em :) ai vào xúc đi kia :)

kết nối mạng, giao thức mạng k qua port thì qua đâu, học mạng máy tính chưa

chịu khó lắng nghe học hỏi thêm đi, tinh kiêu ngạo quá :D

ví dụ số threads cpu có thể chạy là số lá thư b có thể viết, còn số port là số lá thư mà người đưa thư có thể chuyển. b viết được 200k thư, nhưng người chuyển thư chỉ chuyển được 65k thư 1 lúc, thì số thư tối đa chuyển đi 1 lúc cũng chỉ là 65k
Bro ấy từ sao Hỏa xuống, code trên đó dưới đây dek hiểu đâu

tháo xuống toàn bộ rồi đợi ngày sell theo tháng khỏi bàn cải minh chỉnh lại 1k max 5k pass 1000:D

tưởng 200k threads là chạy 200k cùng 1 lúc chứ?

chém gió cũng phải đúng nơi đúng chỗ, lên facebook mà chém trong group tự tạo đi, ai comment thì xoá, dụ đc gà nào thì dụ. Chứ lên forum nổ mà ko có kiến thức mất công ngứa mắt các coder pro họ nói cho vài câu thì lại thêm nhục ra.

dụ gà thì xác định 10k , 20k thôi, dụ sao đòi 10tr, 1000$ thì lấy đâu ra gà mà ăn :D :D

giao thức tools đã nhận hiêu port 22 scan lại port chi nữa vác 65k gì đó vào đây toàn siếu pro Công nghệ cao Phân tích thành scan socks proxy mẹ cái này gọi la brute force pass ssh IP không phải scan socks

mở Task Manager, chọn Tab Performanse, bấm vào nút Resource Monitor, Chọn Tab Network, Bấm vào dòng TCP Connectons, nó có thông tin Local Port và Remote Port đấy. cái thông tin ssh port 22 là port server, là remote port, còn Local port là port khác. và số Local Port chỉ có khoảng 65k

giải thích rõ rồi đấy, k hiểu nữa thì chịu

mở Task Manager, chọn Tab Performanse, bấm vào nút Resource Monitor, Chọn Tab Network, Bấm vào dòng TCP Connectons, nó có thông tin Local Port và Remote Port đấy. cái thông tin ssh port 22 là port server, là remote port, còn Local port là port khác. và số Local Port chỉ có khoảng 65k

giải thích rõ rồi đấy, k hiểu nữa thì chịu
thím ấy đang nói số lượng 200k threads mà thím, đâu phải số local port đâu @@

các cao thủ giờ này ai đi scan ssh trên vps nữa mấy thím. 2016 rồi mà :) em nói thật đó.

thím ấy đang nói số lượng 200k threads mà thím, đâu phải số local port đâu @@

các cao thủ giờ này ai đi scan ssh trên vps nữa mấy thím. 2016 rồi mà :) em nói thật đó.

200k threads nghĩa là cần 200k kết nối internet cùng lúc, nghĩa là cần 200k port để truyền và nhận thông tin giữa client và server, nhưng hệ điều hanh window chỉ có 65k port. hình như b cũng k hiểu :D

Giải thích kiểu ko biết gì về code
+ Theo video test kia thì 200k thread chạy tới xong300 mất 40s còn 1k chạy mất 30s
Vậy có thể hiểu Tools nó create 200k thread nhưng chắc chỉ sử dụng 0.5-1% số thread đó :D
p/s: Em không muốn nhận gạch

Update cái Video khỏi bàn cải :d

Hoàn toàn chạy được, ai cãi đâu. Nói chung điều này mình nghi ngờ nhưng chưa kịp kiểm chứng vì không mê món này. Nhờ xem mấy bài khoe của thớt mà mình mới có dịp kiểm chứng được suy nghĩ của mình là đúng.

Đơn giản chỉ là dùng mẹo hơn là dùng sức. Người ta cao siêu quá cho nên hay bị vấp bởi những cục đá nằm dưới đất.

200k threads nghĩa là cần 200k kết nối internet cùng lúc, nghĩa là cần 200k port để truyền và nhận thông tin giữa client và server, nhưng hệ điều hanh window chỉ có 65k port. hình như b cũng k hiểu :D

Bạn biết 1 mà không biết 2.

Có thể thớt ko phải là coder chuyên nghiệp, giống tui vậy ( 9 tháng tuổi lập trình mỗi autoit). Nhưng trong sáng trong suy nghĩ nên người ta ko đi theo cách mà người khác có học hành bài bản đi.

Đơn giản là thớt dùng mẹo chứ ko phải dùng kỹ năng lập trình để xử lý công việc. Cho nên mấy bạn ỷ học nhiều vào bàn code thì thiệt là chán.

Có thể thớt ko phải là coder chuyên nghiệp, giống tui vậy ( 9 tháng tuổi lập trình mỗi autoit). Nhưng trong sáng trong suy nghĩ nên người ta ko đi theo cách mà người khác có học hành bài bản đi.

Đơn giản là thớt dùng mẹo chứ ko phải dùng kỹ năng lập trình để xử lý công việc. Cho nên mấy bạn ỷ học nhiều vào bàn code thì thiệt là chán.
t đâu có nhắc tới vấn đề học tập, dù đi học hay tự học thì kiến thức nó vẫn vậy, 1+1=2, không thể 1+1=3 trong logic lập trình được :D trong lập trình chỉ có logic thuật toán và khả năng phần cứng hỗ trợ, k có mẹo :D

sai có người chỉ sai là điều may mắn nên học hỏi thêm, k nên cứng đầu và tự cao quá

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

1. Mình nói cậu nghe, ko phải dân lập trình, thì đừng "NỔ" quá đáng. Mà "NỔ" 1 cách KO HỢP LÝ, thì tất nhiên các coder họ sẽ phải vào nhắc nhở thôi.
Như @smallboy nói : window chỉ cho chạy 65k port là tối đa thì => ko thể nào chạy đc 200k port như thread nói => CHÉM GIÓ , KO ĐÚNG
Giống như thang máy chỉ cho phép 1 tấn, cậu nhồi nhét 2,3 tấn vào thử hỏi có thang máy nào chạy nổi ko??

2. Cậu nói thread là "thông minh", "sáng tạo"," trong sáng ý tưởng"???? nhưng "thông minh, sáng tạo,......" gì gì đó LÀ NHƯ THẾ NÀO, Ở ĐIỂM NÀO thì cậu nói ra đc.
Giống như 2 thằng bệnh nhân tâm thần nó nói: tao và thằng bạn kế bên THÔNG MINH => cả thế giới NGU vì ko hiểu đc 2 ông đó nghĩ cái gì?? Đúng ko???

Nói chung, thread chém gió, ok? và đang muốn bán cái tool ảo tưởng của mình với giá 10tr cho các bác nào ko hiểu về it. Hết

Còn bạn candylove gì đó, muốn bênh bạn thì bỏ 10tr ủng hộ bạn tốt của bạn đi, chứ bênh kiểu gì mà :
TAO BIẾT THẰNG NÀY TỐT, MÀ NÓ TỐT Ở ĐIỂM NÀO THÌ TAO KO NÓI RA ĐC, thì buồn cười lắm :D

BA CÁI dẤU sAO LÀ CHỬ lÔ N DÓ *** ANH EM XEM CHO DÊ HIÊU VẤN ĐỀ TOOLS GIỜ AI THICH NÓI GI THÌ NOI NHƯNG rIÊNG tHƯ cHÓ ăN cỨC ANH EM IT TIẾP XÚC tHI HAY HƠN dICH VÀO CAI mẶT l oN THÈN YOUAND...dO..g ĐEO CÓ CON Cặt gì tốt lành cả Bố bị rồi bố biết :))
nick 2012 rồi nói thế mấy mod baned đó ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,341
170,465
Latest member
tongdaicrm

Most viewed of week