Tools SCan SSH chạy auto với all tools Scan IP SSH 250K thread

Status
Not open for further replies.

dynamic

Banned
Reactions
1,002
MR
0.000
Post hàng khủng Long cho anh em xem cho vui mở tầm mắt về CMD nhé
tools 100k.png

Đây là video mô tả cách thức hoạt động .... :))

share tét thử bác ơi :D

dòm cho vui mắt thôi mấy thím công sức đem share à :))

có scan ra loại US support supprort ko :v

update cái pic 200k thread
update @200k threaD.png

chạy 4 pass thì nhanh có ssh :d

Hehe mình chưa bao giờ xài scan ssh. Nhưng hôm qua có bày phương pháp (thực ra là khẩu quyết, nói về bản chất của việc scan này) cho 2 thím (1 thím đã thử và 1 thím chưa ngộ ra vì ko phải là dân đi scan ssh). Thím ấy đã scan vài chục nghìn thread trên 1 con vps cùi bắp 1 core 2gb ram bình thường. Không phạm rules của vps ngon lành.
Vừa scan vừa hitleap ngon lành chẳng vấn đề gì.

Mình ko giỏi gì, chỉ được cái đọc được cái gốc của vấn đề rất nhanh. Hehe mình hiểu được nhờ chủ thớt hay đi khoe đấy, mình học được từ chủ thớt. Hehe rõ ràng thớt mất mấy năm nghiền ngẫm, mày mò. Mình chỉ cần 10 phút xem và chiêm nghiệm thành quả từ người khác.

Thớt khoe để lộ quá nhiều thông tin về mẹo của việc scan ssh và sock

video #1 cấu hình máy cùi mà chạy 20000 threads chắc code lỗi, đây là cách thử, thớt thử chạy 100 threads và 20000 threads scan cùng giải, nếu tốc độ lần 2 gấp 200 lần lần 1 thì tool ngon, nếu k là threads ảo, k chạy nhanh thêm tí nào :D

với 20000 threads mà 20000 threads làm việc cùng lúc, công việc đơn giản là ping cũng treo máy luôn rồi :D

Đấy là ví dụ để thấy #1 chém gió. dựa vào kiến thức để phân tích nè. 1 máy chỉ có khoảng 65k port, kết nối giao thức mạng tối đa là khoảng 65k port cùng lúc nghĩa là 65k threads cùng lúc là hết cỡ. k có 200k port để chạy 200k threads đâu, lừa newbie thì được, k lừa được người có kiến thức . k thích nói đâu, tại rảnh :D

Debug thử xem nó chạy dc bao nhiêu thread cùng lúc chưa? Trên mmo nhiều người hay ngộ nhận về số thread quá, nhìn con vps trong video dù tool có sync có lock thread chuẩn thì 2k thread là ỉa ra quần rồi, chưa nói tới vấn đề port, vấn đề chia thread/ số core và hàng loạt vấn đề khác nữa, bớt chém gió hù newbie 1 chút đi, nghe cách nói chuyện của thread dám cá thread còn chẳng biết code là gì ;) Quảng cáo để khoe hay để bán gì đó là chuyện bt, nhưng đừng quảng cáo ẩu thiếu kiến thức như vậy kì lắm.

Hehe mình chưa bao giờ xài scan ssh. Nhưng hôm qua có bày phương pháp (thực ra là khẩu quyết, nói về bản chất của việc scan này) cho 2 thím (1 thím đã thử và 1 thím chưa ngộ ra vì ko phải là dân đi scan ssh). Thím ấy đã scan vài chục nghìn thread trên 1 con vps cùi bắp 1 core 2gb ram bình thường. Không phạm rules của vps ngon lành.
Vừa scan vừa hitleap ngon lành chẳng vấn đề gì.

Mình ko giỏi gì, chỉ được cái đọc được cái gốc của vấn đề rất nhanh. Hehe mình hiểu được nhờ chủ thớt hay đi khoe đấy, mình học được từ chủ thớt. Hehe rõ ràng thớt mất mấy năm nghiền ngẫm, mày mò. Mình chỉ cần 10 phút xem và chiêm nghiệm thành quả từ người khác.

Thớt khoe để lộ quá nhiều thông tin về mẹo của việc scan ssh và sock
cho mình xin khẩu huyết phát test xem sao.

khùng nữa port khác áp dung cho ip thread số lần login đó mấy cha mấy cha pro vậy suy diễn trên trời vậy mấy thánh

Đù bữa đám cưới thèn quyền mình quên qua bàn chào hỏi anh tun :)) sr nha:))

Post hàng khủng Long cho anh em xem cho vui mở tầm mắt về CMD nhé
View attachment 82344
Đây là video mô tả cách thức hoạt động .... :))

Không biết khi nào chủ thớt cho dùng thử hoặc mua bản quyền nhỉ

khùng nữa port khác áp dung cho ip thread số lần login đó mấy cha mấy cha pro vậy suy diễn trên trời vậy mấy thánh
Nói chuyện dựa trên chuyên môn chứ ai suy diễn đâu? Port khác là port sao? Càng nói càng sai. Thế thím dùng phương pháp gì để sync nổi 200k thread chạy cùng lúc đặt giả thiết trong trường hợp mọi điều kiện lý tưởng nói thử mở mang tầm mắt chơi cái nào, nổ quá thể nổ :cool:

kết nối mạng, giao thức mạng k qua port thì qua đâu, học mạng máy tính chưa

chịu khó lắng nghe học hỏi thêm đi, tinh kiêu ngạo quá :D

ví dụ số threads cpu có thể chạy là số lá thư b có thể viết, còn số port là số lá thư mà người đưa thư có thể chuyển. b viết được 200k thư, nhưng người chuyển thư chỉ chuyển được 65k thư 1 lúc, thì số thư tối đa chuyển đi 1 lúc cũng chỉ là 65k

giao thức tools đã nhận hiêu port 22 scan lại port chi nữa vác 65k gì đó vào đây toàn siếu pro Công nghệ cao Phân tích thành scan socks proxy mẹ cái này gọi la brute force pass ssh IP không phải scan socks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom