Ask Tools 6 củ IOS 9.3.3.

alexdung

Junior
Reactions
47
MR
0.173
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chào các bác.
IOS 9.3.3 mới ra jailbreak, có bác nào đang dùng tools 6 củ trên IOS 9.3.3 ko ạ. Con iphone e đang ở 8.4 đang muốn update lên 9.3.3 mà sợ lên rồi ko tương thích tools lại vẹo thì khổ. Bác nào đang 9.3.3 confirm giúp em với. Thanks các bác đã đọc

Chào các bác.
IOS 9.3.3 mới ra jailbreak, có bác nào đang dùng tools 6 củ trên IOS 9.3.3 ko ạ. Con iphone e đang ở 8.4 đang muốn update lên 9.3.3 mà sợ lên rồi ko tương thích tools lại vẹo thì khổ. Bác nào đang 9.3.3 confirm giúp em với. Thanks các bác đã đọc
máy để làm offer thì ko nên nâng cấp làm gì, 8.4 chạy ngon rồi thì cứ để đó.

lên đi rồi hóng tiếp ? 9.3.3 JB Ter chưa hoàn thiện một số tool ko hỗ trợ tới đâu ! yên vị đi C ! mình đã test 9.3.2 9.3.3 tất cả đều lỗi hớt ko chạy đc ổn đinh

cái ông code tool này ăn no nghỉ chơi mmo rùi có update tool này trên ios 9.2-9.3.3 nữa ko vậy ta?

xoainfo đa ho tro 9.3.3 nhá
update khi nào vậy cậu. bữa trước cài tới phần vào để dùng tool là bị safe mode

chủ tool bỏ con giữa chợ rồi - up lên xong là tạch luôn bây giờ

Chủ tôls vẫn hỗ trợ mà nhỷ.
Lưu ý các máy ip 5 trở xuống đừng up nhé vì nó dùng chip 32bit. Từ các bản JB 9.1 trở lên chỉ hỗ trợ chip 64bit tức là iphone 5s trở lên thôi. ai up ip5 lên 9.1> coi như vứt ^^

Chủ tôls vẫn hỗ trợ mà nhỷ.
Lưu ý các máy ip 5 trở xuống đừng up nhé vì nó dùng chip 32bit. Từ các bản JB 9.1 trở lên chỉ hỗ trợ chip 64bit tức là iphone 5s trở lên thôi. ai up ip5 lên 9.1> coi như vứt ^^
chủ tools support bác từ ngày nào thế? e pm hoài ko thấy rep @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back