Solved Tool VietGmail Ver 1.1

vietcoder1412

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Chào các bạn, lúc trước mình có lập 1 topic nhưng bị del rồi :|, giờ tool này đã thay tên đổi họ và đi sang hướng mới :confused:
Ở bản đầu tiên thì nó chỉ Get Mail chứ không phải create mail, bây giờ do có ý kiến của bạn @binhlblb123 và bạn có YH: Whiskey Mr nên mình đã edit lại rất nhiều thứ trong tool như chạy ẩn (ko chiếm chuột),... time là 50-60s/mail , cho nên tool chỉ thích hợp treo vps :D
- Cách hoạt động: mình có nhận ý kiến từ bạn @binhlblb123 là, tool sẽ lấy sock từ ftp or server của mình, rồi nhấn S để bắt đầu, tool sẽ bắt đầu create mail, khi create mail tool sẽ: Get Info và Get Sock rồi chạy mãi đến khi nào người dùng nhấn P thì dừng, rồi lúc này tool sẽ check mail xem mail nào ver được hay ko rồi mới export thành dạng mail người dùng tự tùy chỉnh (VD: user | pass thì chọn split | ,...)
- Tool reg mail bypass 100%,được xây dựng trên nền IDE cơ bản nên đồ họa ko quá bắt mắt nhưng thao tác cũng khá đơn giản cho nên sử dụng tool khá dễ
- Mình sẽ build kha khá ftp để đảm bảo đủ sock ,tránh trường hợp bị trùng hoặc hết
- Tool vẫn có 1 lỗi lớn nhất mà mình chưa fix được là lỗi run từ win 8 trở lên :|, cho nên khả năng khi sell tool mình sẽ tặng kèm 1 vps win 7 :D
- Tool sell only 7 người, hiện tại đã có 1 người đặt mua là bác: @binhlblb123

Price Tool:
Plan 1: 100$ / 1 key / 1 pc
Plan 2: 200$ / 2 key / 2 pc

Hiện tại chỉ sell 2 plan này, gd qua WMZ or PM, do tài khoản paypal mình ăn mít rồi nên mình không chơi pp nữa, các bác click YH bên dưới Avatar nhé ;)
Tool sẽ được update thường xuyên nếu như gg có thay đổi cái gì đó :D
Dạo này bận việc buổi sáng, có gì trưa ib :rolleyes:.

Last edited:

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
sell ở đây lại bị del topic nữa giờ đó

1h được bao nhiêu mail
tự tính đi bác :v, cho 50s/mail (do time get info, bypass,...) , 1h=3600s -> 1h=72 :confused:, nhưng khuyến khích treo 1 day có thể là: 84600s~1k7 mail
sell ở đây lại bị del topic nữa giờ đó
Mình viết topic như thường thế mà :-s , bác VinaCaptcha còn lập topic nhận code ở đây sao ko del lun đi rồi mới del bài mình :oops:

binhlblb123

Banned
Reactions
90
MR
0.000
lúc nãy có teamview thấy tool ngon nhưng mà hơi lâu cho ai cần mail gấp o_O, test là 60s/mail :p, như thế chắc ngày hơn 1k mail cũng đủ treo tool rồi :D

tự tính đi bác :v, cho 50s/mail (do time get info, bypass,...) , 1h=3600s -> 1h=72 :confused:, nhưng khuyến khích treo 1 day có thể là: 84600s~1k7 mail

Mình viết topic như thường thế mà :-s , bác VinaCaptcha còn lập topic nhận code ở đây sao ko del lun đi rồi mới del bài mình :oops:
Vì bạn post giá sell lên đó, sai rule, tui chỉ nhắc thế thôi, còn lại hỏi mod của forum ý

kidler

Junior
Reactions
19
MR
0.000
phân tích xíu nha :d

như thớt nói 1k7 mail/ ngày/ 1máy / 1người

chi phí của 1k7 mail này là 1k7 ip address & decaptcha > 1.7$

chi phí 1 tháng là 1k7x30 mail 51k ip address & decaptcha 51$

giá key 120$ chỉ đủ chi phí hoạt động cho > 2tháng. mà thớt nói là dùng mãi thì có nghi vấn.

đó là về chi phí 1 người

còn vấn đề nhiều người, chỉ cần 10 người là cần 510 000 ip address ( kể cả ssh, proxy, sock) để kiếm số này k hề đơn giản trong 1 tháng.

số người dùng 20 thì khoảng 1 triệu ip address (ssh, proxy, sock) khả năng càng khó, có nghi vấn

đôi lời sai chỗ nào thớt và các b góp ý cùng cảnh giác :D

phân tích xíu nha :d

như thớt nói 1k7 mail/ ngày/ 1máy / 1người

chi phí của 1k7 mail này là 1k7 ip address & decaptcha > 1.7$

chi phí 1 tháng là 1k7x30 mail 51k ip address & decaptcha 51$

giá key 120$ chỉ đủ chi phí hoạt động cho > 2tháng. mà thớt nói là dùng mãi thì có nghi vấn.

đó là về chi phí 1 người

còn vấn đề nhiều người, chỉ cần 10 người là cần 510 000 ip address ( kể cả ssh, proxy, sock) để kiếm số này k hề đơn giản trong 1 tháng.

số người dùng 20 thì khoảng 1 triệu ip address (ssh, proxy, sock) khả năng càng khó, có nghi vấn

đôi lời sai chỗ nào thớt và các b góp ý cùng cảnh giác :D
7 ng mà c :D , nhưng đừng quên gmail có lúc 3 mail/ip nhé , có lúc 1 mail/ip :confused:, mà thêm nữa, những ip address này vẫn có thể tái sử dụng được nhé ;), chỉ là vấn đề time thôi :p
Tiếp nữa, mình ko chắc chắn time 50-60s/mail , vì có lúc lên 70-80s, 50-60s là time trung bình mà mình tính ra được nhé :) (vì nếu ko tìm ra sock mới tool có thể dừng lại 1 time ngắn )
Dùng mãi là như thế nào hả c ? và cái giá ip & decaptcha là sao :confused:
Nếu buy mail từ bên ngoài thì 50k mail hơn 15 củ đó c :confused:
Về vụ ssh/sock/proxy , mình đã cho thêm features scan theo web vây nên có thể cho tầm 100 site vào cũng được, nnưng nếu nhiều người dùng chung thì bị bắt ver cũng phải thôi :rolleyes:
Còn vụ chi phí, mình đang xài kha khá ftp cho tool này nên chi phí cũng tăng lên thui bạn, cũng còn nuôi theo month nữa :confused:, còn vụ bypass captcha mình đã làm ở dạng bypass rất nhiều dạng (1 số dạng như động, ảnh,... thif tất nhiên ko đc :p) cũng là công sức bỏ ra mà o_O
Nhiều ip tính hết, nhưng c ko thấy 7ng hay sao mà tính lên 1tr ip kinh z :oops:
À, về vụ price có thể thay đổi nếu mình test tool mà hđ ko tốt :( , cảm ơn những đóng góp của cậu :)

Last edited:

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Giá chát quá cậu ạ . cậu nên demo để xem tính năng nhiều không . Có update ko khi reg gặp lỗi do nhà cung cấp thay đổi yêu cầu reg mail

Giá chát quá cậu ạ . cậu nên demo để xem tính năng nhiều không . Có update ko khi reg gặp lỗi do nhà cung cấp thay đổi yêu cầu reg mail
giá 1 phần do mình thuê ftp và vps scan sock + proxy + ssh đó c :confused:
Tool update thường xuyên nếu gg thay đổi thuật toán,...
Feautures không nhiều mà c :P, có gì ib yh nhé

Last edited:

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Tool có đặt được pass theo ý mình không thím? Reg đc thì cho 1 vé nha
Chứ sợ mấy tool get từ server xuống quá rồi =]] toàn láo