[Tool] Tự động click Jills

mmo84

Hero
Reactions
1,299
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Các tính năng cơ bản của công cụ này:

- Tự động click hết tất cả các quảng cáo.
- Cho phép loại bỏ nội dung quảng cáo (giúp giảm băng thông và thời gian chờ tải quảng cáo).
- Tự động refresh nếu mạng chậm chờn.
- Điều đặc biệt là công cụ này hoàn toàn miễn phí. Nếu bạn thấy tool này thật sự hữu ích, hãy donate cho tác giả, dù chỉ 1 cent, để tác giả có động lực tiếp tục cập nhật và làm thêm nhiều tool khác. Ngoài ra, nếu bạn chưa đăng ký trang này, bạn có thể ủng hộ làm ref cho tác giả bằng cách đăng ký trực tiếp trong chương trình. :D

Cảnh báo: Tác giả đã dùng thử tool này nhưng chưa gặp bất cứ sự cố nào. Tuy nhiên, tác giả sẽ không chịu trách nhiệm nếu như bạn gặp sự cố nào đó khi sử dụng công cụ này. :D

Download tự động click Jills phiên bản 1.0.0.0 tại đây!
Pass giải nén: jccac
Nhấn vào Skip This (góc trên bên phải), trang mới mở ra, nhấn vào Close Windows (góc dưới bên phải), điền captcha rồi download.
Yêu cầu: .NET Framework 2.0

PS: Sắp có công cụ DoNoYo, nhìn tên biết nó xài cho 3 site nào rồi. :D

Ở trang Duckload, nhấn vào Free Dowload, đợi nó đếm ngược.

Ân vào đó nó bắt mình nhập các thông tin, ở đó có ghi là tiền sẽ bị trừ trong tài khoản bạn T___T

Làm gì có, mình test lại rồi mà, trước khi nhấn vào chữ Free Download, bạn phải đợi nó đếm xong.

Sao lạ vậy, mình đã tự download về, giải nén và quét bằng KIS CBE 9 (cập nhật mới nhất) không thấy báo gì cả.

Sao lạ vậy, mình đã tự download về, giải nén và quét bằng KIS CBE 9 (cập nhật mới nhất) không thấy báo gì cả.

Nó chặn ngay từ trong trứng nước, xuất hiện link down là nó chặn luôn.
------
Bổ sung mình KIS 2011 update thường xuyên.

Nó báo là con virus gì? Nếu là con password protected gì đó là do file nén có đặt password.

[video=youtube;6PFCvsZyjCQ]http://www.youtube.com/watch?v=6PFCvsZyjCQ[/video]

Với các crack bình thường mình hay dùng thì quét nó không báo virus nhưng khi chạy thì nó nói đây có thể là phần mềm gián điệp, hỏi có muốn chạy hay không thôi, còn phần mềm này nó chặn ngay từ đầu, nên hơi ngại, thật ra cũng làm rõ vấn đề thôi không có gì cả, cái tool Aurora của bác thì xài tốt ko có vấn đề gì!!!

kaspersky nó báo phần mềm gián điệp bác ơi.
nod32 bẢn quyỀn Đây không thẤy báo gì

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:13 PM ----------

có cách nào cho nó tự động chọn "mã số " không mmo84 .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week