Spotlight Tool rrs android của Tinsoft không có tác dụng

Giận nghe :|
nói đúng cmnr còn giận cái bếp gì nữa :eek: rrs có một cái là imei cực kỳ quan trọng, một số tool éo lưu được chính xác nên bị lỗi. mình đã từng bị :D

Giận nghe :|

cũng dùng của bác này , chạy 1 ngày thử bảo nó check nó bảo = 0 ! chả hiểu s up cho pro vào thông não giúp e

Giật cái tít dễ gây hiểu lầm cho ông Tinsoft. Hic hic

Ông ác min có thể cho vài ngày để fix. Yếu tố này thú vị thật, ông ấy biết mình cheat cmnr mà ông ấy vẫn cho. Vậy thì lo gì nữa, fix cái mớ lead mới thôi lead cũ ko lên rrs thì vứt luôn.

nói đúng cmnr còn giận cái bếp gì nữa :eek: rrs có một cái là imei cực kỳ quan trọng, một số tool éo lưu được chính xác nên bị lỗi. mình đã từng bị :D
đm a đi chết đây : ((

thông thường rrs sẽ chạy như thế này ... ví dụ hôm nay bác lưu rrs vào thời điểm 2h chiều , tức là bên server của tụi nước ngoài là đã qua ngày mới (11h VN)
Thì qua ngày hôm sau , nếu bác mở rrs trước 11h Việt Nam , tức nó chỉ tính chung 1 ngày.
Cách tốt nhất
1. Lưu rrs ngày thứ 1
2. Qua 11h Mở RRs lần thứ 1
3. Qua ngày hôm sau nữa, qua 11h mở rrs lần thứ 2
Như vậy , vừa đảm bảo, vừa giữ được rrs nếu có sai sót, tốt nhất là nên mở 2 lần cho chắc @@
Pro cho em hỏi ngu tí ạ:D
2. Qua 11h Mở RRs lần thứ 1=> mở lần thứ 1 lên có cần lưu rrs lại nữa k, để ngày hôm sau mở lần thứ 2
Hay chỉ dùng 1 file để mở cho 2 lần ạ

Mình xài tools TS cũng lâu rùi, toàn bị report traffic ko tốt thui, chứ chưa bị dụ RRS =0 :D

Rrs tinsoft lưu guide rege bị tương khắc vs mấy tool change khác nha, khá tù nên chuyện rrs = 0 cũng đúng. Phải xài luôn tool change bên đó xem có tác dụng không hoặc xài tool rrs khác cho đỡ tù. Thân
em dùng cả tool change + rrs bến tínoft bác ạ.

Giật cái tít dễ gây hiểu lầm cho ông Tinsoft. Hic hic

Ông ác min có thể cho vài ngày để fix. Yếu tố này thú vị thật, ông ấy biết mình cheat cmnr mà ông ấy vẫn cho. Vậy thì lo gì nữa, fix cái mớ lead mới thôi lead cũ ko lên rrs thì vứt luôn.
Hiểu nhầm gì bác. Tinsoft toàn offline có bao giờ pm hỏi đc j đâu.
Còn về AM nó chỉ bảo nó sẽ check lại traffic sau 2 ngày. Mình tự hiểu là nó cho thời gian để fixx thôi bác

RRS cũng như làm offer nó cũng có bị xịt các bạn lưu những con chắc chắn là lead mới dc tính RRS, vs cả nhiều ông chắc cú quá nó yêu cầu 30% thì các ông lưu đúng 30% nhưng thực chất nó ko dc 30% nó cũng như offer vẫn xịt bt nhé :3, tốt nhất là lưu 50% trở lên nó xịt là vừa

Tham khảo nè mỗi tội hơi nặng
pro cho hỏi report này lấy ở đâu vậy nhỉ ? :eek::eek:

Bản chất của sự việc là (qua các comment ở trên và cả cách viết bài của thớt) chưa hiểu RRS cụ thể là gì. Mấy bác chỉ hiểu chung chung vậy thôi chứ ko hiểu cặn kẽ bản chất của nó.
Có bác nào đã tự đặt ra vấn đề hiểu ngữ nghĩa của cụm từ viết tắt RRS chưa? Khi cố gắng tìm hiểu đúng ngữ nghĩa đó, thì mấy thím sẽ hiểu vấn đề và RRS sẽ tự giải quyết.
Nếu bạn không biết tí gì về lập trình thì cũng vì sự hiểu biết sâu sắc về nó cũng có thể thuê hay nhờ người khác viết giúp đúng ý mình(với giá rẻ hơn cả mua tool nữa). Còn không thì người làm code cũng chịu thôi.

Nếu đã hiểu bản chất rrs là gì thì ko đến nỗi mỗi người comment mỗi kiểu thế đâu.

Tui biết nói điều này ra thì mấy thím ko chịu "đứng hình" vài giây để tự đặt câu hỏi "ờ mình có gì không hiểu ở đây". Mà thay vào đó sẽ sừng cổ lên, tự ái ngập đầu, mặt bắt đầu nóng lên và tìm lời lẽ cay độc để "ném đá" cho mà coi.

Ví dụ sau để đọc chơi.
Sự việc trên được ví tương tự như việc học anh văn trong nhà trường. Đa số các bạn đã học > lớp 12, nghĩa là trình độ tiếng anh tương đương bằng C. Nhưng khi giao tiếp, viết lách hay nói thì không như bằng C. Bạn biết mình khá kém trong việc đó nên quyết định đi học thêm tiếng anh ở trung tâm bắt đầu từ A đến B rồi C. Khổ nỗi là khi học A, hay B thì lại phải học những cái căn bản nhất, thông thường nhất. Tâm trí các bạn lại nghĩ "Xùy mấy cái đó ko quan trọng, đã học rồi mà... thôi đợi bài khác học hoặc lật ra trang sau để học. Cuối cùng rồi đi học mãi mà vẫn mất căn bản.

P/s đừng comment đặt câu hỏi đại loại như "Thím đã hiểu như thế nào?", "theo thím thì rrs nghĩa là gì"... mà vô duyên lắm á. Mình đã gợi mở vấn đề rồi.

Bản chất của sự việc là (qua các comment ở trên và cả cách viết bài của thớt) chưa hiểu RRS cụ thể là gì. Mấy bác chỉ hiểu chung chung vậy thôi chứ ko hiểu cặn kẽ bản chất của nó.
Có bác nào đã tự đặt ra vấn đề hiểu ngữ nghĩa của cụm từ viết tắt RRS chưa? Khi cố gắng tìm hiểu đúng ngữ nghĩa đó, thì mấy thím sẽ hiểu vấn đề và RRS sẽ tự giải quyết.
Nếu bạn không biết tí gì về lập trình thì cũng vì sự hiểu biết sâu sắc về nó cũng có thể thuê hay nhờ người khác viết giúp đúng ý mình(với giá rẻ hơn cả mua tool nữa). Còn không thì người làm code cũng chịu thôi.

Nếu đã hiểu bản chất rrs là gì thì ko đến nỗi mỗi người comment mỗi kiểu thế đâu.

Tui biết nói điều này ra thì mấy thím ko chịu "đứng hình" vài giây để tự đặt câu hỏi "ờ mình có gì không hiểu ở đây". Mà thay vào đó sẽ sừng cổ lên, tự ái ngập đầu, mặt bắt đầu nóng lên và tìm lời lẽ cay độc để "ném đá" cho mà coi.

Ví dụ sau để đọc chơi.
Sự việc trên được ví tương tự như việc học anh văn trong nhà trường. Đa số các bạn đã học > lớp 12, nghĩa là trình độ tiếng anh tương đương bằng C. Nhưng khi giao tiếp, viết lách hay nói thì không như bằng C. Bạn biết mình khá kém trong việc đó nên quyết định đi học thêm tiếng anh ở trung tâm bắt đầu từ A đến B rồi C. Khổ nỗi là khi học A, hay B thì lại phải học những cái căn bản nhất, thông thường nhất. Tâm trí các bạn lại nghĩ "Xùy mấy cái đó ko quan trọng, đã học rồi mà... thôi đợi bài khác học hoặc lật ra trang sau để học. Cuối cùng rồi đi học mãi mà vẫn mất căn bản.

P/s đừng comment đặt câu hỏi đại loại như "Thím đã hiểu như thế nào?", "theo thím thì rrs nghĩa là gì"... mà vô duyên lắm á. Mình đã gợi mở vấn đề rồi.
1 Like cho bác. bác có thể nói rõ hơn về rrs cho thớt và các ace sứ mù hiểu dc hem :D:D

Ví dụ sau để đọc chơi.

Quảng cáo dịch vụ ở chữ kí trá hình :D đây có được coi là làm hàng? :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back