Solved Tool report video, kênh Youtube

Status
Not open for further replies.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Nhân tiện đang làm cái tool report kênh youtube cho vài khách. Có bạn nào có nhu cầu vào chia sẻ bớt chi phí không nhỉ.
image.php

- Chức năng chính là làm giảm bớt nạn reup, chôm bản quyền người khác (phải nói là mục tiêu rất cao cả =)) )
- Quét list video dựa theo Channel ID, UserName.
- Quét danh sách Channel dựa theo từ khoá và lãnh thổ.
- Login tài khoản YTB theo file list và tự động cắm cờ cho các video hay channel đã chọn sẵn trong list đến khi nào xong thì thôi.

Chỉ cần 1 Gmail thôi đôi lúc nó cũng đủ làm cho video hay kênh được report sẽ được Youtube quan tâm xem xét rồi.

:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Tool không nhằm mục đích hack, cheat, gian lận, lừa đảo thì sao gọi là xấu. Hòm thư tố giác tội phạm sao lại gọi là hòm thư xấu.

Nó xấu khi ĐỘNG CƠ xài của ngừoi dùng mà thôi.

Nếu người dùng chính chủ report người khác ăn cắp của mình thì mục đích tốt.
Nếu người dùng lạm dụng để phục cho mình để chơi đểu người khác thì hehe mục đích nằm trong cái đầu của người đó (hỏi họ để biết).

Tiêu chí của Google là đề cao sự minh bạch, tự nhiên, thực sự và có ích cho cộng đồng mà. "Giúp" google 1 tay thì đó là việc tốt mà. Hehe

Tool để làm cảnh trang trí cho đep MMO thôi mà. Hehe

Nên đặt tên tool là " Tool Gato " :D

Mình có thể đặt tên theo ý bạn. Khách hàng là thượng đế mà.

Đừng ý kiến gì với mình hết á. Có ý kiến thì tìm mấy người dùng nó í.

Xã hội thật lắm rối ren.

Tool không nhằm mục đích hack, cheat, gian lận, lừa đảo thì sao gọi là xấu. Hòm thư tố giác tội phạm sao lại gọi là hòm thư xấu.

Nó xấu khi ĐỘNG CƠ xài của ngừoi dùng mà thôi.

Nếu người dùng chính chủ report người khác ăn cắp của mình thì mục đích tốt.
Nếu người dùng lạm dụng để phục cho mình để chơi đểu người khác thì hehe mục đích nằm trong cái đầu của người đó (hỏi họ để biết).

Tiêu chí của Google là đề cao sự minh bạch, tự nhiên, thực sự và có ích cho cộng đồng mà. "Giúp" google 1 tay thì đó là việc tốt mà. Hehe

Mục đích xấu hay tốt thì nhìn cái tool là biết liền.......Cậu có hiểu chữ tools là gì ko? Nó là công cụ làm nhiều hành động 1 lúc, automatic........trong khi cái việc report chỉ cần làm bằng tay......

Người VN chúng ta cứ hay chơi bẩn nhau làm chi vậy? Sao ko đồng lòng kiếm USD về cho ai cũng giàu.

Bên mình vừa chụp ảnh cưới và nhận luôn chạm khắc bia mộ nữa mà. Hehe nhìn avatar đi

Có thím lo tool có chạy được hay không rồi mà. Mấy thím lo gì chứ.

Khổ nhỉ, nghe mọi người nói làm mình tỉnh ngộ hẳn ra, thấm nhuần được nhiều tư tưởng đạo đức làm cho con lươn trong tâm nó cắn lung tung.
Hay là mình share lại hợp đồng làm tool này lạ cho người khác làm nhỉ (nó ko nhiều chỉ được 3 triệu 8) thôi.
Ai nhận ko mình share lại, bonus cho mình 15% là được.

Mới bổ sung thêm chức năng lưu log các kênh đã report để vài hôm sau xem lại nó thế nào.
Theo lời một bạn chuyên chơi YTB kiếm 1 tháng vài trăm củ thì việc đối thủ bị tụt hạng 1 ngày thôi cũng đủ họ kiếm được số tiền nhiều hơn tiền tool bỏ ra nhiều lần.

Quy mô của chiến tranh phụ thuộc nhiều vào mấy thằng phát triển vũ khí :D

Cái này do khách trên mấy site họ thuê làm. Ko phải người Việt Nam đâu, sẵn tiện mình clone ra Tiếng Viẹt đó thôi.
Họ còn làm mấy cái tool report net nữa cơ. Tool phát hiện link, từ khoá liên quan tới các net offer ở một số site nhất định thì sẽ report tới 1 site nhất định.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week