Introduce Tool Auto Lead iOS

có thể nào làm cho time từ khi kích đến khi lead random 1 khoảng nào đó ko thớt. Mình lo auto time kick và lead đều nhau quá nét nó hỏi thăm.

có thể nào làm cho time từ khi kích đến khi lead random 1 khoảng nào đó ko thớt. Mình lo auto time kick và lead đều nhau quá nét nó hỏi thăm.
ý c là đoạn từ lúc ấn vào link con off cho đến lúc nó bật app à?

ít nhất mình tự bị nét nói gian lận vì time kick vào link và lead quá đều. Còn bạn cứ auto mà lead đều như chia đi rồi sẽ nhận được. :D
bạn bjo mới auto ak

ít nhất mình tự bị nét nói gian lận vì time kick vào link và lead quá đều. Còn bạn cứ auto mà lead đều như chia đi rồi sẽ nhận được. :D
tool có chức năng wait random sau khi mở app, trước app thì mình sẽ thêm vào nữa cho đủ

nếu là mình mà code đc tool như này mình sẽ để băm chứ ko pub ra tnay
cậu biết mấy thánh bán tools kiếm bao nhiêu tiền ko :) ko dưới 1 tỉ/tháng...thu nhập đều đặn...cậu làm chắc gì nét paid........

cậu biết mấy thánh bán tools kiếm bao nhiêu tiền ko :) ko dưới 1 tỉ/tháng...thu nhập đều đặn...cậu làm chắc gì nét paid........
ko biết được nổi vài trăm ko chứ 1 tỉ xa vời lắm :confused:

Tool đã hoàn thiện, ai cần mua thì pm nhé, ngày chỉ bán vài key thôi còn có thời gian support nữa

Tool đã hoàn thiện, ai cần mua thì pm nhé, ngày chỉ bán vài key thôi còn có thời gian support nữa
các admin đâu hết rồi - vào hốt thôi - :eek:

các admin đâu hết rồi - vào hốt thôi - :eek:
Các admin đi giải trí nhậu nhẹt cuối tuần rồi, toàn pm xong kêu mai xúc hôm nay bận :confused:

he, thế thì ngon quá, cơ mờ tớ nghĩ security phải thật ngon lành mới đc

Chạy nhiều idevice 1 lúc trên 1 PC

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom