nghipro8x

Junior
Reactions
13
MR
0.152
Úp lên TOP !

thanhbach123

Newbie
Reactions
22
MR
0.033
cờ bạc mà bảo 80-90% thì bác bảo dòng họ bán nhà mà đánh đê chớ lên đây rao làm gì mắc công,thiết nghĩ mod nên dẹp mấy cái thể loại vớ vẩn này sớm cho rồi
bác nói đúng. tỉ lệ cao v thì nó kêu cả dòng họ nó chơi rồi. đâu hơi đâu đăng lên đây cho mọi người chửi. :))

quyetnn90

Newbie
Reactions
4
MR
0.145
bác nói đúng. tỉ lệ cao v thì nó kêu cả dòng họ nó chơi rồi. đâu hơi đâu đăng lên đây cho mọi người chửi. :))
Mình có tool bo tỷ lệ thắng đc 52% mà đã gọi cả họ vào chơi và dấu như mèo đấu c r. Nghe thằng này chém gió 8 90 mà buồn nôn.

Reactions
0
MR
0.011
Ở chủ đề này, bạn đang đóng vai trò là người bán hàng, mọi người có cmt đều được coi là khách hàng (KH tiềm năng hay không thì hên xui). Việc khách hàng đưa ra ý kiến và quan điểm của họ về bất kỳ sản phẩm nào cũng đều là 1 trong các nhà máy điều tra cũng như để hiểu rõ hơn về sản phẩm được quảng cáo, chỉ khi sản phẩm có vấn đề ngay từ đầu sợ chất lượng hàng: popo_beat_brick:

Mình không ham hố mấy thứ có thể loại cờ bạc này nhưng nếu bạn có thể bảo đảm thì vẫn thu được lợi nhuận như quảng cáo trên, mình không mua tool mà thay vào đó mình mua cả nhóm sử dụng tool nếu như team bạn đảm bảo được lợi nhuận lợi ích với mình chỉ cần 2% / ngày chứ không cần số kia đâu, coi như mình chỉ cần thanh toán nhỏ, mình nhường cho bên mình bỏ công cụ sử dụng ăn 8% - 198% còn lại : popo_big_smile:

Mình chỉ cần nhận đều nhờ 2% mỗi ngày và nếu bạn có gì bảo đảm được ký gửi vốn thì bạn ở đâu mình gặp trực tiếp làm việc luôn (riêng mối quan hệ mmo của mình, chỉ cần trong lãnh thổ VN thì địa phương nào mình cũng có quyền cấp quyền cho anh em có quen biết thay mình quản lý vốn) vốn nhàn rỗi của mình lúc này cũng kha khá : popo_boss: nên trong 2% / ngày mình chỉ nhận 1%, 1% còn lại là công của người anh mà mình nhờ, nhẹ nhàng đầu tư 100 tr nhàn nhạt, cuối ngày cũng đủ cho mình 1 tr và 1tr cho người mình nhờ mình cả lon không có dấu rồi.: popo_dribble:

Ok thì làm việc tiếp tục luôn: popo_bye:

vjxjnh0122

Pre-verified
Reactions
79
MR
21.063
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram