nghipro8x

Junior
Reactions
8
MR
0.037
Phương pháp thì rất nhiều. Mình cũng có cách đánh nhưng dính vào cái bộ môn này ko giữ nổi bình tĩnh đâu. Ăn cả tháng x 10 vốn còn bay trong 1 ngày. Thế nên, cờ bạc ko chơi là thắng.
công cụ auto cũng dựa trên pp ạ. rất mong a chia sẻ kinh nghiệm có thể tích hợp cho tool auto ok hơn ạ !

nghipro8x

Junior
Reactions
8
MR
0.037
tool là công cụ để hỗ trợ tăng tỷ lệ win chứ không phải như quảng cáo ăn chắc "10%-200%/ngày" sao?
Lời nói bất nhất quá. Chúc bạn may mắn.
biết cách sử dụng công cụ, kết hợp với quản lý vốn hiệu quả và cách đi tiền hợp lý sẽ có tỷ lệ win cao thôi bạn

xilitnho

Junior
Reactions
29
MR
0.242
Insuree Balance
0
tool này tự đánh luôn không hay chỉ thông báo rồi mình tự vào tiền

seokts

Junior
Reactions
187
MR
2.148
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
chịu thôi bạn, vẫn còn người bị dụ thì sẽ có những đứa đi dụ, có mấy thằng nó còn bán bộ báo pip pip để đánh binary option :popo_oh:
bác nhắc vụ binary em lại nhớ bị ông gì max ở 4rum post tool đánh chỉ nói thắng không nói đến thua, đợt đấy e đầu tư 1000$ sau 2 ngày cháy tài khoản. Sau e ib zalo ông hỏi có hỗ trợ gì không bảo không rồi im luôn từ đấy

nghipro8x

Junior
Reactions
8
MR
0.037
tool này tự đánh luôn không hay chỉ thông báo rồi mình tự vào tiền
đây là công cụ dự báo để bạn đánh theo; còn bot auto sẽ tự đánh ạ. LH Telegram @hackbcr để được hỗ trợ cụ thể hơn nhé !

KTW

Junior
Reactions
3
MR
0.055
Telegram
bây giờ thế này , tool og dám chắc chơi dc thì og bỏ 2tr ra chơi , được bao nhiêu tôi lấy tiền đó mua tool og luôn cũng dc :3

pojio01

Newbie
Reactions
0
MR
0.011
Phải kiểm tra mới biết được, tôi đã mua và đã thắng rất nhiều. Quan trọng là quản lý vốn còn tool hỗ trợ mình phương pháp chơi không bị tâm lý. Nhưng còn quản lý vốn của bạn. Nếu bạn đánh gấp lệnh với 1% vốn chắc chắn sẽ ăn rất nhiều. 1 ngày tôi ăn hơn 120% luôn. Chỉ cần chơi 1% vốn thôi, còn ai không chia vốn ra đánh thì xác định thua. Mấy người nói chỉ cần 2% 1 ngày thôi là được thì tôi cá 100% khi có tool trong tay không bao giờ dừng ở 2% mà cố chơi lớn với vốn nhỏ thì " đứt bóng".

nghipro8x

Junior
Reactions
8
MR
0.037
Khi có công cụ hỗ trợ, ACE có thể tự chiến mà không cần theo nhóm hô hay phụ thuộc ai ! Công cụ để hỗ trợ tăng tỷ lệ chiến thắng, khi ACE sử dụng thuần thục sẽ có hiệu quả cao ! Chào ngày mới !

nghipro8x

Junior
Reactions
8
MR
0.037

📣📣📣 THÔNG BÁO ! THÔNG BÁO ! HOT HOT HOT !!!
⚡️ HackBCR.com - Công cụ dự đoán Baccarat AI mới nhất ⚡️
➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
🆘 BQT HackBCR xin thông báo tới toàn thể Quý ACE trong nhóm:
✊ Sự kiện đặc biệt chia sẻ Hướng dẫn sử dụng và Kinh nghiệm thực chiến công cụ dự đoán một cách tối ưu và có tỷ lệ chiến thắng cao nhất
✊ Giao lưu với các thành viên đang sử dụng công cụ và kiếm được lợi nhuận lớn
✊ Chia sẻ cách đi vốn và quản lý vốn hợp lý

👉 Tất cả sẽ được bật mí vào buổi ZOOM đặc biệt tối hôm nay:
💠 ID zoom: 7504728345
💠 Mật khẩu zoom: 112233
💠 Thời gian: 20H ngày 28/09/2021

👉 Phòng ZOOM sẽ được mở trước 10 phút để ACE vào phòng giao lưu trước ! ACE chú ý thời gian tham gia ZOOM để hiểu và nắm được phương pháp sử dụng công cụ và kinh nghiệm thực chiến công cụ có tỷ lệ chiến thắng cao nhất !!!

👉 Hoan nghênh tất cả ACE tham gia giao lưu cùng Team HackBCR.com

✅ Theo dõi hướng dẫn trên kênh: https://t.me/VIPBK8

✅ Nhóm hỗ trợ công cụ: https://t.me/HackBCRAI

present

Junior
Reactions
20
MR
0.231
Telegram
chỉ cần tool ăn 60% thôi có clg đi bán,10 ván thắng 6 ván là lãi cmn 2 ván rồi ,đằng này 80 90% thì 10 ván lãi 6,8 ván à,thế ngày đánh 1k ván 1 nick,chẳng mấy chốc giàu thành tỷ phú

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
372,664
142,595
Latest member
minista

Most viewed of week

Most Discussed Of Week

Most viewed of week

Most Discussed Of Week