• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng kết $ wmtransfer SCAM ( dịch vụ VPS )

Bác Shin RF thì chuyển hộ vào TK Đông Á của em :
Vũ Thế Hưng
0103906914

Thanks bác !

của em 9$ admin ơi! em là [email protected]
LR: U2088698

Last edited by a moderator:
Chào các bạn,

Đã chuyển phí bảo hiểm cho các bạn hoàn tất, các bạn kiểm tra nha.

Chúc các bạn vui vẻ
Thân

đây bác ơi, yahoo : duclam171290
LR: U3916206

Refund lại cho em nhé, vps xài 5 day là die rùi, bác tính tiền rf giùm em

của em 9$ admin ơi! em là [email protected]
LR: U2088698
View attachment 11940

Chào 2 bạn,

2 bạn đã Reply quá thời hạn kiểm duyệt của BQT, BQT và những người còn lại không thể đợi 2 bạn được, hy vọng 2 bạn thông cảm.

BQT MMO4ME
Thân

xác nhận đã nhận được tiền refund :D
thanks admin nhé

Chào các bạn,

Đã chuyển phí bảo hiểm cho các bạn hoàn tất, các bạn kiểm tra nha.

Chúc các bạn vui vẻ
Thân

Chào 2 bạn,

2 bạn đã Reply quá thời hạn kiểm duyệt của BQT, BQT và những người còn lại không thể đợi 2 bạn được, hy vọng 2 bạn thông cảm.

BQT MMO4ME
Thân

vậy là coi như mất 9$, admin làm vậy mình ko chịu, từ lúc mình bị die mình cũng đợi gần 1 tháng có thấy gì đâu! mấy ngày nay mình ko để ý nên ko thấy topic này, theo lý admin phải pm nick yahoo của mình chứ!

vậy là coi như mất 9$, admin làm vậy mình ko chịu, từ lúc mình bị die mình cũng đợi gần 1 tháng có thấy gì đâu! mấy ngày nay mình ko để ý nên ko thấy topic này, theo lý admin phải pm nick yahoo của mình chứ!

Bạn bị scam phải chủ động tìm tới admin, hoặc lập ra 1 topic đòi tiền bảo hiểm, admin nhiều việc , ko thể tìm yahoo từng người rồi pm , kiểm chứng , refund tiền. Mình đã tạo dùm 1 topic khá lâu rùi, 29-5 , tới nay bạn mới vào ngó tới.

Tiền bảo hiểm đã trả lại cho mọi người rồi, lần sau rút kinh nghiệm thôi

up cái.:)). Có mua .sau đó đồ hàng sing lag quá chừng nên nói nó refun lại tiền.Thật may mắc.
Mua vps hàng chính hãng đi .cho nó lành.
dùng cả 5 trời mới bị bảo trì 1 lần .:)).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,971
171,041
Latest member
baominhcrypto
Back
Top Bottom