Tổng kết tài sản btc-e

Status
Not open for further replies.
Hiện tại chưa có tin chính thức gì tiếp theo về vụ btc-e nhưng các bác tổng kết tài sản tổng thiệt hại đi nào. Để anh em còn lập team ra cầu.

Khổ nhất mấy ông trader làm ăn chân chính, tiền nạp vào để lướt kiếm tiền, giờ cũng bị đồng loã, chưa kể mấy ông đào coin nữa. :|. Chả nhẽ cứ chủ sàn nó rửa tiền thì tất cả member cũng bị mất tiền à ?

Vụ này khác LR về quy mô, vụ này nó to vkl. Mình nghĩ kiểu gì bọn Tây, Tàu, Nhật nó cũng biểu tình ở đại sứ quán Mỹ ở nước nó thôi. VN anh em cũng chuẩn bị nhỉ.
Công nhận thằng mẽo hơi cậy quyền, đi tóm ai thì hôi của luôn ko phân định tiền của ai ra ai, cứ làm 1 vụ tế này ôm được khối tiền nước nào chả muốn làm, nghe nói trong 16t bitcoin hiện đào ra được , fbi và cia nắm phải vài triệu coin sau nhiều vụ

lúc mới dùng btc m đã ko chọn btce r, vì thấy nó khó dùng

Công nhận thằng mẽo hơi cậy quyền, đi tóm ai thì hôi của luôn ko phân định tiền của ai ra ai, cứ làm 1 vụ tế này ôm được khối tiền nước nào chả muốn làm, nghe nói trong 16t bitcoin hiện đào ra được , fbi và cia nắm phải vài triệu coin sau nhiều vụ

Hôi của làm gì, Nếu thực sự bọn nó đụng được vào số tiền đó thì nó coi đó là tang vật thì phải đem về điều tra thôi

mình đoán là nó sập luôn rồi, bọn điều hành btc-e nó tẩu tán btc khi admin của nó bị bắt chứ làm gì có hack nào mà lấy của nó đc

Hôi của làm gì, Nếu thực sự bọn nó đụng được vào số tiền đó thì nó coi đó là tang vật thì phải đem về điều tra thôi
điều tra xong hôi miẹ lun, bitcoin hiện nay được nhật với thụy sĩ lấy làm dự trữ quốc gia như vàng, tương lai là thế, sau đó thì các ông mỹ vẫn giàu nhất vì hôi được 1 số lượng lớn rồi lấy nhân danh usa cường quốc bảo đây là bitcoin sạch thì bố thằng nào ko dám nghe , ko nghe vả gẫy răng :p

lúc mới dùng btc m đã ko chọn btce r, vì thấy nó khó dùng
Mình chắc là đi ngược 90% trên này.
Mà vụ này tiếp đến blockchain.info và coinbase mà đi chắc mình ra cầu hóng gió thật.
Đức giờ không muốn nói lời nào quá.

Mình chắc là đi ngược 90% trên này.
Mà vụ này tiếp đến blockchain.info và coinbase mà đi chắc mình ra cầu hóng gió thật.
Đức giờ không muốn nói lời nào quá.
blockchain mà bị sập nữa thì ae nghỉ khỏe

Site is under maintenance. We apologize for the inconvenience.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom