Tổng kết Motormoney và Fruitmoney SCAM

Trước hết mình xin chia buồn với những bạn nào dep vào sau chưa kịp thu hồi vốn khi 2 site cực kì ngon đã scam !
Nhưng cũng có rất nhiều bạn tham gia từ đầu giờ đã x4 hoặc ít nhất x3 tài sản.
  1. Motormoney sinh 04/06/2017 mất 16/05/2018 hưởng dương ~344 ngày.
  2. Fruitmoney sinh 21/10/2017 mất 16/05/2018 hưởng dương ~200 ngày.
Rip cho những huyền thoại !
Mình thì mới quay lại mmo và biết đến 2 trang này trong 1 lần làm nhiệm vụ ở seosprint, dep fruitmoney 3k rub từ lúc nó mới sinh ra ( lúc đó mới quay lại nên ko có vốn) motor thì chỉ 1k rub. Fruit thu được tổng 6k.
Các bác vào chia sẽ xem lợi nhuận hay thiệt hại như thế nào nhé ?

Còn ai chưa chơi muốn tìm hiểu các loại site đầu tư Nga thì xem qua topic này:
https://mmo4me.com/threads/russian-...tin-cap-nhat-hang-ngay-refback-day-du.361748/
p/s: cảnh báo nhiều bạn mới vào thấy có nhiều site sống những 3-4 năm, tưởng nó uy tín nhưng thực chất là những site kiểu đó toàn lừa đảo người dùng bằng cái gọi là điểm cashpoint ( nó có thể dùng từ khác): ví dụ như dep vào 1k thì nó chỉ cho rút tối đa từ 30-40% tùy site, còn lại phải đi tuyển ref, ref dep vào thì được rút thêm bao nhiêu đó, ví dụ thế. bản chất nó lừa đảo kiểu này nên sống lâu 3-4 năm là chuyện bình thường. ví dụ site golden-farm.biz.....
Trước khi có ý định dep site nào thì nên tìm hiểu cho kĩ 1 chút, nếu cần tư vấn có thể pm mình theo số icq: 555449963 hoặc nhắn tin nhắn diễn đàn.

Last edited:
Rip cho 2 cây cổ thụ.
Chia buồn, à ko, buồn chung với mọi người.
Tạm biệt 4k rub của em :((((

Tối qua mình còn vào được, mình rút tiền thì nó báo lỗi ko cho rút, mình tưởng sáng qua đã rút rồi nên thôi chờ sáng nay, ai dè sáng nay vào thì ko được và phát hiện ra hung tin này, mình nạp được 1k7 Rub lấy được khoảng 800R, còn lại mất hết rồi huhu. Mình là mem mới, trang motomoney là trang đầu tiên và duy nhất mình nạp, ấy vậy mà xong phim rồi, chắc giờ chỉ click ads thôi chứ ko dám nạp nữa, chút tâm sự đầu ngày ae đừng ném đá :(

Bác thớt có kinh nghiệm gì chia sẻ cùng ae kiếm thêm
giờ chỉ còn tạm 2 trang đáng chơi là monopolist và dragoneggs. nếu sợ ko dám dep thì chơi free cũng được. tất nhiên chơi free thì ko ra cơm ra cháo rồi

vừa nạp 4$ vào payeer để dep cho motor nhưng payeer bắt xác nhận mới cho dep, thế là mình gặp may rồi, 4$ để trên Payeer làm việc khác vậy

vừa nạp 4$ vào payeer để dep cho motor nhưng payeer bắt xác nhận mới cho dep, thế là mình gặp may rồi, 4$ để trên Payeer làm việc khác vậy
có nhiều người đến muộn lại gặp may, bao nhiêu vụ rơi máy bay có người đến muộn nên thoát chết đấy. cái số!

cũng cỡ 240 rubs :rolleyes::rolleyes::rolleyes: thoát được vỏ dưa thì ... liệu né được vỏ dừa hông đây!? :D:D:D:D

Cũng được tầm 2 củ, mà cực quá, chắc nghỉ
được 2 củ thì chắc chắn là đầu tư rồi, chứ làm gì click mà được 2 củ. Đầu tư thì chỉ vào rút tiền thôi có gì đâu cực bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,455
Latest member
maienq

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom