Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Mới chuyển qa thanh toán trc20 nó báo phí 2$ 1 lần pay hả mấy b
Vậy gôm nhiều rồi requesst 1 lần hay sao các b
Truóc giờ pay wmz thấy free ko?

Mới chuyển qa thanh toán trc20 nó báo phí 2$ 1 lần pay hả mấy b
Vậy gôm nhiều rồi requesst 1 lần hay sao các b
Truóc giờ pay wmz thấy free ko?
nếu bạn có ít thì nên pause payout gom lâu lâu pay 1 thể để chỉ mất 1 lần 2$ fee
Truóc giờ pay wmz thấy free ko? WMZ ko mất fee nhưng rate siêu thấp nên chuyển usdt rate > 24 nhé!

nếu bạn có ít thì nên pause payout gom lâu lâu pay 1 thể để chỉ mất 1 lần 2$ fee
Truóc giờ pay wmz thấy free ko? WMZ ko mất fee nhưng rate siêu thấp nên chuyển usdt rate > 24 nhé!
Cam on mod
Ủa mà nó mới pay hồi qua sao mở tk binace thấy pay đủ luôn ko trừ phí 2$ nhỉ
RG báo pay 25.4 phí 2$ mà vô check binance nhận đủ 25.4? Kho hiểu vậy?

Cam on mod
Ủa mà nó mới pay hồi qua sao mở tk binace thấy pay đủ luôn ko trừ phí 2$ nhỉ
RG báo pay 25.4 phí 2$ mà vô check binance nhận đủ 25.4? Kho hiểu vậy?
bạn xem kỹ lại đi, thiếu 2$ đó! nó trừ từ lúc chuyển sang payment cơ, ví dụ blance bạn có 20$ khi nó chuyển sang thì ghi pennding pay 18$ rồi và khi paid nó paid đủ 18$ nhé!!

Chào các bác ạ, khoảng 1 tháng trước em có mua 1 tháng premium 15$ của Rapidgator để down mấy cái khóa học, giờ hết 1 tháng rồi tự nhiên thấy nhảy mail autorenew bị trừ 15$ nữa mặc dù không có nhu cầu T_T Em cũng gà mờ thôi mới mua lần đầu, các bác cho em hỏi bấm vào mỗi Cancel Current Subcription là được thôi ạ hay còn phải làm gì khác? Em trả bằng credit card debit ạ, sao nó không hỏi xác nhận trước mà tự trừ được nhỉ?

Cần 1 chỗ bán VPS rẻ rẻ cho PTU, các bác có site thì cho xin với nhé. Đa tạ
mua con vật lý bên hetzner mà up bác

Cần 1 chỗ bán VPS rẻ rẻ cho PTU, các bác có site thì cho xin với nhé. Đa tạ
RDP thì hồi trước mình mua bên hostdzire mà giờ ko dùng nữa , vps thì hiện đang dùng bên greencloudvps , k có j để phàn nàn luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom