Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

I. GIỚI THIỆU RAPIDGATOR VỚI CHƯƠNG TRÌNH AFFILIATE MỚI

1. Rapidgatorlà Cloud File-Sharing Website với phương châm hoạt động"Tất Cả Cùng Có Lợi"

2. Rapidgator sẽ thanh toán cho Uploader tỷ lệ 100% PAY-PER-DOWNLOAD và 55% PAY-PER-SALE. Yes! Như vậy là bạn có thể kiếm tiền từ cả hai chương trình PPD và PPS của chúng tôi cùng lúc.

II. Rapidgator'S PAY-PER-DOWNLOAD SYSTEM [-BETA-]

* Chỉ đếm IP duy nhất một lần, không đếm nhiều lần 1 IP*

III. Rapidgator'S PAY-PER-SALE SYSTEM

1. 55% Tiền Huê Hồng từ MỖI TÀI KHOẢN PREMIUM SALE/REBILL.

2. 10% Tiền Huê Hồng từ REFERRER Earning.

3. 5% Tiền Huê Hồng dành cho WEBMASTER.

IV. CAM KẾT CỦA DORAUPLOAD VÀ UPLOADER

1. Chúng tôi không bao giờ cheat và sẽ luôn trung thật với Uploaders.

2. Công việc làm ăn phải dựa trên Tin Tưởng chứ không bằng Lừa Lọc.

V. QUYỀN HẠN CỦA Rapidgator

1. Giám sát và kiểm tra lịch sử tài khoản để đảm bảo các khoảng thanh toán chi trả là hợp lệ

2. Đóng tài khoản của Uploader nếu có các hoạt động mờ ám bị phát hiện ra.

3. Được phép giữ payment tối đa 7 ngày trước khi chuyển về tài khoản ngân hàng, paypal của Uploader. Yes! Chúng tôi sẽ chuyển tiền cho bạn trong vòng từ 1 đến tối đa là 7 ngày với Min 10$. Khoản thanh toán có thể được thực hiện qua PAYPAL hoặc Ngân Hàng tại Việt Nam.

4. Free Account: Download 3Mbs/s - Resumable - Instant Download - Waiting Time: 15Mins Between 2 Downloads - No File Size Limit For Download - 30 Days File Hosting

Ai muốn học cách tăng người tải tự nhiên(không phải cheat) thì inbox qua facebook ở dưới chữ ký

mọi người cho mình hỏi có phải rapidgator giới hạn tốc độ download phải ko, mình mới buy cái tài khoản premium mà download trên vps được có 3mb/s :(, với cả rapid có giới hạn GB download mỗi ngày k bà kon

mọi người cho mình hỏi có phải rapidgator giới hạn tốc độ download phải ko, mình mới buy cái tài khoản premium mà download trên vps được có 3mb/s :(, với cả rapid có giới hạn GB download mỗi ngày k bà kon
Mình có down RG bằng JDownloader và thấy tốc độ giới hạn khoảng 10MB/s cho 1 file.
Còn băng thông download RG thì tính theo tháng, như tài khoản của mình mỗi tháng có 1 TB băng thông, nhưng ngày reset băng thông thì không có cố định, mình cũng không để ý vì băng thông lúc nào cũng còn dư nhiều!

Mình có down RG bằng JDownloader và thấy tốc độ giới hạn khoảng 10MB/s cho 1 file.
Còn băng thông download RG thì tính theo tháng, như tài khoản của mình mỗi tháng có 1 TB băng thông, nhưng ngày reset băng thông thì không có cố định, mình cũng không để ý vì băng thông lúc nào cũng còn dư nhiều!
cậu chạy là mấy file 1 lúc vậy, và vps của cậu local ở đâu

cậu chạy là mấy file 1 lúc vậy, và vps của cậu local ở đâu
Mình down 1 lúc 2 file thôi, mỗi file có tối đa 3 kết nối (giống bên IDM ấy, nhiều quá sợ file down bị lỗi).
Minh dùng RDP ở Hà Lan

cái RG chỉ down 100MB/s khi down nhiều file thôi , chứ 1 2 file down chậm thấy bà luôn

Dear Affiliate,

Unfortunately we have to put back the hold of 32 days due too many fraudent payments. Next Payment will be on 2019-05-09

Rapidgator Support. close

mọi người có thông báo này ko nhỉ???

Dear Affiliate,

Unfortunately we have to put back the hold of 32 days due too many fraudent payments. Next Payment will be on 2019-05-09

Rapidgator Support. close

mọi người có thông báo này ko nhỉ???
Mìình cũng có thấy thông báo này, buồn gê, mới thanh toán sớm được mấy tháng là lại quay về như cũ :(

dạo này ko ae nào chiến RG nữa hả ta :-/

còn acc rg pps anh em nào cần ko :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week