Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Tuần này chưa pay hả anh em

=)) Site này mới quá mà King giới thiệu làm gì :mad:
Có ai chơi nitro không nào :rolleyes:

Đơn giản là nó có paygate cc ngon, có rebilling :D. Cả càng mới càng dễ kiếm $ :D

Đơn giản là nó có paygate cc ngon, có rebilling :D. Cả càng mới càng dễ kiếm $ :D
Thường thì các site mới sẽ có paygate ngon hơn so với các site cũ nhưng mà mình rút kinh nghiệm chơi lâu dài =))
Nó cho lợi vài tháng rồi thay đổi luật của nó thì mình cũng bị móm lại à :confused:
Thứ hai nữa là các site mới quá thì bỏ thời gian đầu tư mà nó đi một phát thì mệt :(
Mình chọn site thì chọn site có thời gian tầm 1 năm hay có uy tín chút đã :p

Rapidgator lại ngon rồi nhé. Các bác check sale 2-3 ngày gần đây xem. Nó mới add cái paygate credit card 2.

Rapidgator lại ngon rồi nhé. Các bác check sale 2-3 ngày gần đây xem. Nó mới add cái paygate credit card 2.

Dùng Payweb thì khả năng còn lâu lâu nó mới pay :))

RG dạo này ngon không mọi người ? Mình thì sale lai rai, không biết nên tiếp tục xài RG hay không đây..

Rõ ràng là RG có giảm so với trước.

không thấy ai bình luận gì! Có ai mất hết bill như mình không nhể?...
Mình cũng mất hết bill, vài tháng nay thu nhập giảm gần 1 nửa mặc dù vẫn làm việc bình thường. Anh em có cách gì khắc phục không ?

Mọi người dùng VPS upload lên RG speed bao nhiêu vậy ? Mình up toàn bị cap 1MB/s, up file dung lượng lớn tốn nhiều time hơn..

Mọi người dùng VPS upload lên RG speed bao nhiêu vậy ? Mình up toàn bị cap 1MB/s, up file dung lượng lớn tốn nhiều time hơn..
Tốc độ thì mình khuyên bạn nên chọn các VPS nằm ở Châu Âu để up RG nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom