Tổng hợp tình hình QuizGroup và LifeNtw

VỪA NGỦ DẬY THÌ EM THẤY CÁI NÀY TẤT CẢ CÁC KÊNH TRONG BẢNG ĐIỀU KHIỂN CỦA QUIZGROUP ĐỀU TRONG TRẠNG THÁI BAD STANDING. KIỂM TRA LẠI THÌ TẤT CẢ CÁC KÊNH ĐỀU BÌNH THƯỜNG. KIỂM TRA MAIL CŨNG KO THẤY GÌ! CÁC BÁC ĐĂNG NHẬP THỬ VÀO XEM THẾ NÀO. @@
bị đá kênh khỏi quiz rùi :D

nó hẹn 29-4 mới pay mà sao bác được pay sớm thế :)
có khi cũng phải vào check phát

Các bạn cho mình hỏi nhiều kênh youtube chung 1acc Quiz 1 kênh bị đá thì mấy kênh còn lại có ra đi theo không nhỉ? Hay là Quiz nó đã quyết định đá là nó đá toàn bộ kênh trong acc đó? Thank!

Cách điền thông tin Bank Transfer của QuizGroup như nào vậy các bạn. Trước nhớ có thấy topic của bác nào hướng dẫn nhưng giờ tìm lại k thấy đâu ! Thanks các bạn đã đọc và trả lời :D

Cho mình hỏi ngu một tý. Mình thêm nhiều kênh YTB vào 1 tài khoản quiz. Lỡ kênh chính để đăng nhập quiz die thì đăng nhập vào quiz bằng các kênh còn lại được không. Ai biết trả lời giùm nhé Thanks.

Cho mình hỏi ngu một tý. Mình thêm nhiều kênh YTB vào 1 tài khoản quiz. Lỡ kênh chính để đăng nhập quiz die thì đăng nhập vào quiz bằng các kênh còn lại được không. Ai biết trả lời giùm nhé Thanks.
Die mà ko xóa kênh đi thì vẫn đăng nhập vào quiz đc = kênh die ấy bình thường nhé ;).

Die mà ko xóa kênh đi thì vẫn đăng nhập vào quiz đc = kênh die ấy bình thường nhé ;).
Cám ơn cậu nhé.!

Xin chào các bác!
Các bác cho em hỏi là tài khoản youtube của em tham gia quiz đên nay khoảng 6k view rồi mà vẫn không thấy có $ dù chỉ là 0.000....1. em và kênh và xem ở phần "trạng thái và tính năng" em nhìn xuống phần
  • Nội dung trả phí Tính năng này chưa sẵn dùng ở quốc gia có mạng của bạn. (ô tròn màu xám)
nó thông báo kiểu này không biết là có ảnh hưởng gì đến việc kiếm $ không ạ?
P/s: tài khoản em mọi trạng thái đều tốt và video (có quảng cáo) em view thử hoặc nhờ người view + tắt quảng cáo nhiều lần rồi ạ. Vậy mà vẫn 0 $

Xin chào các bác!
Các bác cho em hỏi là tài khoản youtube của em tham gia quiz đên nay khoảng 6k view rồi mà vẫn không thấy có $ dù chỉ là 0.000....1. em và kênh và xem ở phần "trạng thái và tính năng" em nhìn xuống phần
  • Nội dung trả phí Tính năng này chưa sẵn dùng ở quốc gia có mạng của bạn. (ô tròn màu xám)
nó thông báo kiểu này không biết là có ảnh hưởng gì đến việc kiếm $ không ạ?
P/s: tài khoản em mọi trạng thái đều tốt và video (có quảng cáo) em view thử hoặc nhờ người view + tắt quảng cáo nhiều lần rồi ạ. Vậy mà vẫn 0 $
Nội dung trả phí đó không liên quan đâu bác ( bác có thể tìm hiểu thêm cái đó), còn tiền thì thống kê chậm 2 ngày ( ngày 1 thì khoảng ngày 3 hoặc hơn) ở youtube ( tính tiền từ thời điểm bắt đầu tham gia quiz nhé!) còn đến khoảng 15 nó mới thống kê trong quizgroup. :D:D

Nội dung trả phí đó không liên quan đâu bác ( bác có thể tìm hiểu thêm cái đó), còn tiền thì thống kê chậm 2 ngày ( ngày 1 thì khoảng ngày 3 hoặc hơn) ở youtube ( tính tiền từ thời điểm bắt đầu tham gia quiz nhé!) còn đến khoảng 15 nó mới thống kê trong quizgroup. :D:D
Vâng ! em cám ơn bác. tại em vào quiz cũng được 10 ngày rồi mà cả trên youtube và quiz đều không thấy có tiền ạ?

Vâng ! em cám ơn bác. tại em vào quiz cũng được 10 ngày rồi mà cả trên youtube và quiz đều không thấy có tiền ạ?
từ lúc vào quiz được 6k view hả bạn? hay sao? 6k view mà 0$ thì hơi vô lý nhỉ :D Bạn cố kiếm thêm view xem sao!

Last edited:
các bro cho hỏi là lượt view các nước nào nhiều tiền nhất ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week