Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

nãy giờ up ko lên file là thế éo nào nhỉ,mình up bằng zoom​

khoảng giờ này (7h-9h) nó đang tính toán tiền cho các member nên up file sẽ ko lên luôn đau phai chờ đến gần trưa thôi và đương nhiên sẽ ko xem được stas

khoảng giờ này (7h-9h) nó đang tính toán tiền cho các member nên up file sẽ ko lên luôn đau phai chờ đến gần trưa thôi và đương nhiên sẽ ko xem được stas

Mình hỏi tối qua thôi :D Tối qua nhấn vào phần đó nó Disconect luôn :D Chứ giờ thì vào đc rồi :D

bác nào chơi thằng này có bí quyết ko bị banned thì bày mình với,xin cảm ơn và hậu tạ,bị banned nhiều quá !!!

Bro nào chiến thằng này cho mình hỏi tí với .
Sao cú bấm pay thì 1 2 ngày sau là bị baned thể nhỉ :-s

Bro nào chiến thằng này cho mình hỏi tí với .
Sao cú bấm pay thì 1 2 ngày sau là bị baned thể nhỉ :-s

Trước 3 mail mới đi, giờ nó thích cho đi lúc nào thì đi :|

P/s: bác nào hảo tâm còn voucher depositfiles cho mình xin 1 cái với...đang cần down ít file mà acc bị die rồi

Trước 3 mail mới đi, giờ nó thích cho đi lúc nào thì đi :|

P/s: bác nào hảo tâm còn voucher depositfiles cho mình xin 1 cái với...đang cần down ít file mà acc bị die rồi
rất tiếc cho bác,acc em vừa ra đi:binhsua48:

thằng này có up pre bằng $ từ balance dc ko mọi người?
Up bằng điểm download. Mà khuyến bác đừng chơi host này cho phí sức...Acc em chơi 2 năm và chơi rất cẩn thận nhưng cuối cùng 2 tháng trước cũng ra đi

xin hỏi thằng này chon plan ở chỗ nào thế ae. Mình mới re cái nick chơi ebook mà chả tìm thấy phần chọn plan gì cả. Ai biết chỉ dùm mình cái

DF của Germany mà cũng banned acc dính bản quyền sao :eek:

xin hỏi thằng này chon plan ở chỗ nào thế ae. Mình mới re cái nick chơi ebook mà chả tìm thấy phần chọn plan gì cả. Ai biết chỉ dùm mình cái

giúp với

cho hỏi thông tin thế nào vậy bà con
Upload file có giới hạn ko
Acc free storage bn GB

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,478
Latest member
ssstikdownload