Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

hót nay minh ket noi ftp ko dc , co ai biet vi sao ko , bo 1 thoi gian rui gio quay lai ket noi ftp cu failer hoai

khả năng là lên lập cái acc mới đi, host này cũng có hiện tượng xóa sạch file của uploader ít hoạt động như bitshare rồi, thằng bạn mình bị. Ai dc pay đến hôm bao nhiêu rồi nói a e biết cái nhé, mình rq hôm mùng 3 chắc là không được pay trong tháng này nhỉ :(

khả năng là lên lập cái acc mới đi, host này cũng có hiện tượng xóa sạch file của uploader ít hoạt động như bitshare rồi, thằng bạn mình bị. Ai dc pay đến hôm bao nhiêu rồi nói a e biết cái nhé, mình rq hôm mùng 3 chắc là không được pay trong tháng này nhỉ :(
đủ 15 ngày nó paid như ryu vậy

phần Points là nó tính theo sale hay lượt down hả các bác? và khi đủ 10k point rồi thì mình exchange pre 1 tháng thì có bị trừ tiền trong Account balance ko ạ?

phần Points là nó tính theo sale hay lượt down hả các bác? và khi đủ 10k point rồi thì mình exchange pre 1 tháng thì có bị trừ tiền trong Account balance ko ạ?

point tính cho sale và kô trừ tiền balance.

Thằng này pay nhanh ko các bạn ?

có anh em nào còn chơi ul.to không nhỉ ? nó pay có ổn không chỉ tớ với. đang làm được 10Euro rồi mà ko biết nó có pay ko ?

min pay = 50 eu, rút từ 100 eu trở lên thì ko bị trừ 20%, thường pay sau 2 tuần request

thằng này bữa nay up chậm vậy nhỉ, hay là do con VPS lởm

các bác xài VPS ở đâu up ok cho e xin địa chỉ mua với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom